PDA

View Full Version : [MU] Xin cách xóa Trigger Giới Hạng Số Lần Reset Khi Vào Server Muonline.

vuhaihoang
13-12-12, 03:06 AM
Trước mình có dùng Trigger Giới Hạng Số Lần Reset Khi Vào Server Muonline để làm mấy Sub nhưng h k cần thiết nữa? mình xin hỏi câch xóa mấy cái Trigger để Server về như ban đầu thì làm ntn à?

Hào Hoa Công Tử
13-12-12, 04:07 AM
thì xóa cái trigger lúc thêm vào
ở memb_Star

vuhaihoang
13-12-12, 07:45 AM
Thực ra em hỏi như vậy không biêt là đúng với vấn đề của em chưa, vì chuyên là ntn -> trước em mở em có giới hạn cho 1 Sub vd là lv 50 k thể vào -> h em làm sv khác do dùng db của sv cũ -> nên h k hiểu dao Sub đó lv 50 cũng k được vào cho dù em có tìm đến chỗ như a bảo (memb_Star) nhưng k thấy có triger nào cả -> em định hỏi là có xóa triger sạch bằng Query k vậy??

thanh_ca
13-12-12, 08:30 AM
Có chứ. Chạy query xóa db là triger hay gì đó ra đi luôn :)).

MEMB_STAT >> All tasks >> Manager triggers >> Name

vuhaihoang
13-12-12, 09:08 PM
Có chứ. Chạy query xóa db là triger hay gì đó ra đi luôn :)).

MEMB_STAT >> All tasks >> Manager triggers >> Name

mình check lại rồi nhưng trong đó k có gì -> nhưng mình chỉ xin khẳng dịnh là hiện tại mình có 1 sub là giới hạn số lần RS -> rs hơn 50 lần là không vào được -> vì vậy mình xin hỏi cascih xóa triệt để là vì thế

quyen194
13-12-12, 11:58 PM
mình check lại rồi nhưng trong đó k có gì -> nhưng mình chỉ xin khẳng dịnh là hiện tại mình có 1 sub là giới hạn số lần RS -> rs hơn 50 lần là không vào được -> vì vậy mình xin hỏi cascih xóa triệt để là vì thế

Chỗ Manage trigger chứa tất cả trigger của table tương ứng
Mà cái vụ đăng nhập vào là nằm ở Memb_Stat
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>