PDA

View Full Version : [KT] xin cách chạy toàn bộ gamesever trong sever a3pick + sự kiện của daikimvuong up

khang.ps
12-12-12, 05:49 PM
Mình chạy được gamesever 1, khi chạy lên thì vào được game, mình muốn chạy nhiều gamesever để mở full map thì phải làm thế nào, mình mở thêm gamesever 2 thì báo đã có sever đang mở. ram mình 16G core i5, mún chơi cùng bạn bè thôi. giúp mình nhé.

neverbackdown
12-12-12, 05:57 PM
Mình chạy được gamesever 1, khi chạy lên thì vào được game, mình muốn chạy nhiều gamesever để mở full map thì phải làm thế nào, mình mở thêm gamesever 2 thì báo đã có sever đang mở. ram mình 16G core i5, mún chơi cùng bạn bè thôi. giúp mình nhé.

;;) Hình như sever đó mở GS4+5 là gần full rồi mà. Mình cũng đang dùng bản của daikimvuong up

satthupro95
12-12-12, 05:57 PM
Cop folder gameserver ra làm nhiều sv config lại servercfg trong từng gameserver . Mỗi folder config là 1 gameserver lúc run thì chạy từng gameserver.exe trong từng folder

neverbackdown
12-12-12, 06:00 PM
Cop folder gameserver ra làm nhiều sv config lại servercfg trong từng gameserver . Mỗi folder config là 1 gameserver lúc run thì chạy từng gameserver.exe trong từng folder

Bác cho em xin file spr của nam khi kết hôn nha ;;)

khang.ps
12-12-12, 06:48 PM

coppy gamesever ra làm nhiều sever? nghĩa là copy gamesever 1, 2 ,3 ,4 ,5, 6 ra từng thư mục hả bạn?
còig lại severcfg trong từng gamesever là sao?
bạn hướng dẫn cụ thể được không satthupro :(

khang.ps
12-12-12, 07:36 PM
up cho các pro vào giúp đỡ, cám ơn nhiều nhiều...
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr :D