PDA

View Full Version : [MU] Giúp về sever MU len online

animaifrit
09-12-12, 02:27 PM
CLOSE TOPIC!!

Cam on cac anh GZ da giup em rat nhieu ! Chan thanh cam on ban cunghoangclub ^^~. Moi nguoi that nhiet tinh khi thay nguoi khac kho khan . Chan thanh cam on moi nguoi da xem topic cua em

dovietthai
10-12-12, 12:15 AM
khôg mun bi lua dao thi tot nhat la tu voc hoac mat it tien thue service co uy tin. Nho va tu a den Z nay it ng giup ma co khi con bi may con dog lua dao.
Srr onl mobile ko co dau'.

animaifrit
10-12-12, 05:46 AM
khôg mun bi lua dao thi tot nhat la tu voc hoac mat it tien thue service co uy tin. Nho va tu a den Z nay it ng giup ma co khi con bi may con dog lua dao.
Srr onl mobile ko co dau'.

Hihi cám ơn anh đã cảnh báo nhưng trên đời này không phải ai cũng xấu đâu có thể anh đã từng bị lừa nên mất niềm tin về con người nhưng chưa hẳn gặp 1 người xấu thì có nghĩa trên đời này ai cũng xấu cả ^^~ ,dù gì cũng cám ơn anh đã lên tiếng khi xem top em !!

tranthaihoa
10-12-12, 09:15 AM
Hihi cám ơn anh đã cảnh báo nhưng trên đời này không phải ai cũng xấu đâu có thể anh đã từng bị lừa nên mất niềm tin về con người nhưng chưa hẳn gặp 1 người xấu thì có nghĩa trên đời này ai cũng xấu cả ^^~ ,dù gì cũng cám ơn anh đã lên tiếng khi xem top em !!

Tốt nhất bạn nên xài hàng free trước, tìm tòi học hỏi trước khi mở online là tốt nhất nhé bạn! vì khi mở online thì mình 9da4 có sẵn 1 số kiến thức nên ko phải bị bỡ ngỡ 8->