PDA

View Full Version : [KT] Cho hỏi cách thay đổi hình ảnh hiệu ứng của mặt nạ Hàng Long

maximhoa
05-12-12, 12:18 PM
Cho hỏi cách thay đổi hình ảnh hiệu ứng của skill thiên hạ vô song của mặt nạ Hàng Long .Xin cám ơn

satthupro95
05-12-12, 12:27 PM
Bạn vào setting/fightskill/stateeffect.txt bạn mở lên sẽ có dòng

408 body 1 \image\effect\other\wangguan_vn.spr 1 0 1 Vương Miện Việt Nam

Bạn chỉ cần thay đổi đường dẫn spr của nó hoặc là tạo thêm 1 thư mục theo đường dẫn của nó rồi đổi file spr khác là đc

maximhoa
05-12-12, 01:21 PM

Bạn chỉ cần thay đổi đường dẫn spr của nó hoặc là tạo thêm 1 thư mục theo đường dẫn của nó rồi đổi file spr khác là đc

Mình làm được rồi cám ơn bạn .....

ThienSauMenh
08-04-13, 11:14 AM

sát thủ cho mình hỏi : mặt nạ tuyệt thế quán với quan lâm miện mình đeo vào ra hình ảnh thèn thiên vương cùi bắp, giờ mình muốn xóa đeo vào vẫn là hình người như cũ thì làm sao vậy???

ngocdpt
10-04-13, 02:29 PM
sát thủ cho mình hỏi : mặt nạ tuyệt thế quán với quan lâm miện mình đeo vào ra hình ảnh thèn thiên vương cùi bắp, giờ mình muốn xóa đeo vào vẫn là hình người như cũ thì làm sao vậy???

Bạn vào server hoặc client tìm file chẳng hạn như cái res của horse vậy đó, bật nó lên tìm tên cái mặt nạ bạn muốn thay res, xóa cái .spr đó đi

satthupro95
11-04-13, 10:47 PM
Còn về gốc của nó là ở Mặt Nạ có skill Thiên Hạ Vô Song cái Hiệu Ứng trong stateeffect mình bảo bạn sửa nó là Hiệu Ứng của skill Thiên Hạ Vô Song bạn có thể add 1 skill mới load tới 1 stateeffect mới