PDA

View Full Version : [KT] Lỗi điểm kinh nghiệm lên cấp cần giúp đỡ

giangbanlac
29-11-12, 11:30 AM
tình hình em vừa xem qua bài này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
về làm theo vào game thấy kinh nghiêm từ lv166 lên lv167 là 1 tỷ kn,vậy là kinh nghiệm lên cấp có giảm thật,nhưng kinh nghiệm hiện tại lại hơn 2 tỷ rồi va % hiện tại là 151,40%,như vậy e đã làm đc vấn đệ giảm kn lên cấp nhưng còn cái lỗi % vakinh nghiệm hiện tại ai giúp e với nha

nh0kk3n2310
29-11-12, 12:10 PM
tình hình em vừa xem qua bài này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
về làm theo vào game thấy kinh nghiêm từ lv166 lên lv167 là 1 tỷ kn,vậy là kinh nghiệm lên cấp có giảm thật,nhưng kinh nghiệm hiện tại lại hơn 2 tỷ rồi va % hiện tại là 151,40%,như vậy e đã làm đc vấn đệ giảm kn lên cấp nhưng còn cái lỗi % vakinh nghiệm hiện tại ai giúp e với nha

chép file bạn sửa đồng bộ sang client thử

giangbanlac
29-11-12, 12:30 PM
chép file bạn sửa đồng bộ sang client thử

vậy anh cho em hỏi cách đồng bộ sang client la như thế nào đc không,ví dụ file với đường dẫn này \gameserversetting\player\attrib_level.txt sau khi sửa xong, thỳ ta đồng bộ nó kiểu gì để vào game có kết quả,cho e đương dẫn chi tiết tý nhé vì e không biết mà,cảm ơn anh

vipbk
29-11-12, 04:55 PM
bạn chép file trên sang đúng đường dẫn bên client