PDA

View Full Version : [KT] Ai cho mình hỏi cách cài kiếm thế mình là newbie !

oOoLinhXynhoOo
27-11-12, 08:31 PM
;) AI PRO GIÚP MÌNH VỚI MÌNH ĐANG TÍNH HỌC CÁCH LÀM 1 SEVER MÀ KO BIẾT CÁCH CÀI VÀO
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
THÌ MÌNH THẤY TÙM LUM HẾT CÁI Visual 2005 TÙM LUM LÀM MÌNH KO BIẾT DOWN CÁI NÀO CHO ĐÚNG
MONG MOD + MỌI NGƯỜI GIÚP ĐỠ MÌNH LÀM THỬ 1 SEVER :D TKS !

tuidangvui
27-11-12, 08:50 PM
;) AI PRO GIÚP MÌNH VỚI MÌNH ĐANG TÍNH HỌC CÁCH LÀM 1 SEVER MÀ KO BIẾT CÁCH CÀI VÀO
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
THÌ MÌNH THẤY TÙM LUM HẾT CÁI Visual 2005 TÙM LUM LÀM MÌNH KO BIẾT DOWN CÁI NÀO CHO ĐÚNG
MONG MOD + MỌI NGƯỜI GIÚP ĐỠ MÌNH LÀM THỬ 1 SEVER :D TKS !
cần quan tâm 4 vấn đề:
1. MySql + Navicate
2. File thư viện và file update
3. Sever dùng bộ nào cũng được, có thể dùng sv này (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>), và fix (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) để ko can cài vs
4. Web reg

satthupro95
27-11-12, 08:54 PM
Máy nhà bạn dùng winxp thì sẽ đơn giản như thế này :
b1: cài visual rút gọn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xả nén ra 4 folder cop 4 folder này vào folder Windows trong ổ C
b2: cài Yahoo Mesenger bản mới nhất
b3: Cài MySQl với ID: root pass: 1234 + Cài Naviacat
b4: Config ip các file server
b5: xả patch vào thư mục chứa kiếm thế của VNG
b6: vào thư mục chứa Kiếm Thế vào tiếp folder user tìm file serverlistdebug.ini mở lên đổi IP_address thành 127.0.0.1
b7: Chạy server = tool Run All rồi vào game = game.exe
Cơ bản là vậy còn chi tiết bạn nên xem
pass: gamezone.vn
Hãy cố gắng cài thành công Kiếm Thế theo từng bước trong video đừng nản chí .
chúc bạn thành công