PDA

View Full Version : [KT] Hỏi về cách add item vào phần thưởng Tiêu Dao Cốc, Bạch Hổ Đường, Quân Doanh

leanhducxh
21-11-12, 12:13 AM
Như title, mình muốn hỏi các tiền bối về cách add thêm item khi hoàn thành , đánh boss trong Tiêu Dao Cốc, Bạch Hổ Đường, Quân Doanh, và không cho tổ đội Tống Kim. xin chân thành cảm ơn !

BMK
21-11-12, 12:31 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

leanhducxh
21-11-12, 12:41 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chào bạn, mình chỉ muốn học hỏi kiến thức thôi, tại vì tìm trên forum không thấy!

sitachi
21-11-12, 07:45 AM
Chào bạn, mình chỉ muốn học hỏi kiến thức thôi, tại vì tìm trên forum không thấy!

trình bày thì ra công an phường trình bày đó bạn :))

vipbk
21-11-12, 08:09 AM
Như title, mình muốn hỏi các tiền bối về cách add thêm item khi hoàn thành , đánh boss trong Tiêu Dao Cốc, Bạch Hổ Đường, Quân Doanh, và không cho tổ đội Tống Kim. xin chân thành cảm ơn !

kiemphap
22-11-12, 02:08 AM
Vip ơi cho mình hỏi làm sao để thêm phần thưởng Tống kim? Mình dùng server a3pick

sitachi
22-11-12, 06:49 AM
Vip ơi cho mình hỏi làm sao để thêm phần thưởng Tống kim? Mình dùng server a3pick

không chịu lo tìm mà cứ lo hỏi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>