PDA

View Full Version : ai chỉ mình thay đổi tọa độ nhân vật trong map pb với

aaa6je
15-11-12, 09:14 PM
pb gunny nhé :D [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

HeavenGames
15-11-12, 10:01 PM
Để lấy được tọa độ của nhân vật và quái
Chỉ cần dùng paint .net mở map và quan sát phía góc dưới cùng bên phải của chương trình
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

aaa6je
15-11-12, 10:09 PM
ý tôi là chỉnh sửa chỗ đứng của nv sang chỗ khác ý chứ k phải cái gì đó như ông nói đâu

HeavenGames
15-11-12, 11:44 PM
ý tôi là chỉnh sửa chỗ đứng của nv sang chỗ khác ý chứ k phải cái gì đó như ông nói đâu

ngu .. gới ý đến thế ko chịu kiểu.
Đkm , muốn thay đổi vị trí (chỗ đứng ) nhân vật trong map ko phải lấy tọa độ hả, mà muốn lấy tọa độ thì dùng paint net là lấy dễ nhất

Anh nghĩ chú đừng dev gunny cho mất time... vì chậm hiểu không co tư duy logic

Im.Nnoitra
16-11-12, 12:16 AM
Đkm , muốn thay đổi vị trí (chỗ đứng ) nhân vật trong map ko phải lấy tọa độ hả, mà muốn lấy tọa độ thì dùng paint net là lấy dễ nhất

anh thích chú rồi đới =))....................

trungqbbn
16-11-12, 07:11 AM
pb gunny nhé :D [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<
DKM Trí hỏi sao ko pm hỏi Anh... Vào Db_tank -> game_map Tìm ID map cần chỉnh kéo sang phải có 2 chỗ tọa độ vào vẽ tìm ghi vào đó nhớ là ghi Ví dụ xxx,xxx|yyy,yyy|eee,eee|ttt,ttt Ghi đúng 4 chõ không thôi ss 4 thằng vào đi hỏi sao OK hết mà ko vào game

abPro
16-11-12, 07:23 AM
DKM Trí hỏi sao ko pm hỏi Anh... Vào Db_tank -> game_map Tìm ID map cần chỉnh kéo sang phải có 2 chỗ tọa độ vào vẽ tìm ghi vào đó nhớ là ghi Ví dụ xxx,xxx|yyy,yyy|eee,eee|ttt,ttt Ghi đúng 4 chõ không thôi ss 4 thằng vào đi hỏi sao OK hết mà ko vào game
Thêm một tên thiếu chất xám.........................................

trungqbbn
16-11-12, 07:34 AM
thêm một tên thiếu chất xám.........................................

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

gamegn
16-11-12, 08:27 AM

Mày ak`. Người ta chĩ đúng rồi thằng trẻ trâu. ngu vkl còn chửi người ta

Aljen
16-11-12, 10:53 AM

Mi mới thiếu chất xám á =)), ng ta chỉ đúng rùi pố, cái đó là postX (tọa độ 1) trong map dành cho nhân vật trong pb còn cái của quái thì edit trong mession =))

--- Chế độ gộp bài viết ---

Anh HeaVen cho em hỏi là cái pb em bị sao í, con boss mà đứng giữa map, mình đứng bên trái map, mà mình bay qua bên phải nó là nó dame 1 hit --> die (KillAttack), h mình mún fix cho đứng cả 2 bên mà k bị sao thì mình chỉnh như thế nào anh nhỉ?

hoaloi
16-11-12, 01:55 PM
Mi mới thiếu chất xám á =)), ng ta chỉ đúng rùi pố, cái đó là postX (tọa độ 1) trong map dành cho nhân vật trong pb còn cái của quái thì edit trong mession =))

--- Chế độ gộp bài viết ---

Anh HeaVen cho em hỏi là cái pb em bị sao í, con boss mà đứng giữa map, mình đứng bên trái map, mà mình bay qua bên phải nó là nó dame 1 hit --> die (KillAttack), h mình mún fix cho đứng cả 2 bên mà k bị sao thì mình chỉnh như thế nào anh nhỉ?\

:-":-":-":-":-":-":-":-":-":-":-"

haidang115
09-12-12, 04:17 PM

=)) câu nói hay nhất trong các topic em đọc hôm nay :))