PDA

View Full Version : [MU] Không hiện level khi nhân vật lên master?

mr.rend
13-11-12, 08:38 AM
nhân vật ở cấp 1 cấp 2 thì không sao, em cứ cho lên cấp 3 cái là nó k hiện level nữa mà thay vào đó là chữ master, có bác nào biết tại sao lại thế không? sửa nó thế nào nữa.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình làm theo video mà lúc cuối làm k được. bạn nào làm đc giúp đỡ mình với. xin cảm ơn

À nếu dùng hexedit hoặc ultraedit thì tìm đoạn nào vậy mấy bác?

nick chat cua mình ht.muquangnam

mr.rend
13-11-12, 09:17 AM
cần được giúp đỡ help me, bác nào giúp với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2513460000.jpg

hoainiemclub
13-11-12, 09:43 AM
load main = olly.rồi đi đến offset 0077F9B7 jmp nó giống trong video là được

hoainiemclub
13-11-12, 12:12 PM
cha nội này làm giúp xong mà cũng k thank hay cảm ơn nổi 1 cái trên 4rum hay trên yahoo luôn :| sent file xong là lặn luôn.bó tay..............

heroviet2301
13-11-12, 12:48 PM
cha nội này làm giúp xong mà cũng k thank hay cảm ơn nổi 1 cái trên 4rum hay trên yahoo luôn :| sent file xong là lặn luôn.bó tay..............

Lần sau thì cạch cái mặt nó ra ;))

mr.rend
13-11-12, 02:46 PM

xin lỗi sáng giờ mình bị lỗi hack dis nên mình lo làm k vào forum mình xin cảm ơn bạn nhiều