PDA

View Full Version : [KT] Lỗi xài auto wjxdAuto bẻ khóa như thường

omasa
10-11-12, 03:47 PM
Hôm qua có nghe 1 vụ bẻ khóa bằng wjxtdAuto Pro Pri mà không cần đánh pass mã rương. Mình test thử SV này chạy ko check pass đăng nhập. Chỉ cần biết ID của người chơi là có thể trôm chỉa bất cứ thứ gì mà GD hay mua bán đc. Cái này VNG đã fix rùi mà sao Pri chưa thấy ai fix cái lỗi này nhỉ?

Bác nào fix đc xinc ái HD nhé.:-?

satthupro95
10-11-12, 06:22 PM
Hôm qua có nghe 1 vụ bẻ khóa bằng wjxtdAuto Pro Pri mà không cần đánh pass mã rương. Mình test thử SV này chạy ko check pass đăng nhập. Chỉ cần biết ID của người chơi là có thể trôm chỉa bất cứ thứ gì mà GD hay mua bán đc. Cái này VNG đã fix rùi mà sao Pri chưa thấy ai fix cái lỗi này nhỉ?

Bạn chạy cái Bishop check pass là nó check pass

sitachi
10-11-12, 06:24 PM
Bạn chạy cái Bishop check pass là nó check pass

chạy bishop check pass 5 giây tự out khắc phục sao vậy satthu:-?

kakakura
10-11-12, 06:30 PM

Làm gì có dụ bẻ khóa ở đây nhĩ, bạn chạy Bishop không check pass thì nhập đại ip và pass nào cũng dô được mà, 1 số server chạy theo kiểu đó là để chống flood vào cổng login và tránh trường hợp sai pass khi chạy 1 thời gian thui, chứ bẻ khóa thì mình chưa nge .

omasa
10-11-12, 07:30 PM
cái này thì mình biết. Bạn cứ thử down phần mềm đó về chạy thử coi. Vào hàng trang -> Tự mở khóa -> Áp dụng -> vào game bình thường. Khi nó hiện pass rương để mình nhập thì ấn tắt và chạy ra chỗ khác. Kết quả cái khóa đc mở. Bạn có thể mua KTC hay GD làm gì bất cứ bạn muốn như ko bị khóa. Mình cũng muốn thử cái KG_BishopD_Fix.exe nhưng SV của mình cái KG_BishopD_Fix.exe nó check pass thì ok. Nhưng các Tài khoản đăng ký mà có số như 1 2 3... thì đăng nhập nó ghi sai thông tin tài khoản hoặc mật khẩu. Bác nào giúp đc em ko vậy? :-s