PDA

View Full Version : Mọi ng thấy bullet Aljen mới làm đẹp hok?? hihi

Aljen
08-11-12, 11:41 AM
Bullet này dựa tên niềm yêu thích con Pokémon tên là Victini:
Sau khi bắn ra , VIctini sẽ gồng năng lượng:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hihi, và đây là Victini trong tuyển tập pokemon

hieuvannguyen
08-11-12, 03:32 PM
Bullet này dựa tên niềm yêu thích con Pokémon tên là Victini:
Sau khi bắn ra , VIctini sẽ gồng năng lượng:
hihi, và đây là Victini trong tuyển tập pokemon

Nhìn thấy hay quá ước gì bác share cho mọi người 1 con pet

Aljen
08-11-12, 03:45 PM
Sắp share rùi nhé, hihihihi........

hieuvannguyen
08-11-12, 04:15 PM
Sắp share rùi nhé, hihihihi........
Oh nếu vậy mình đặt trước cục gạch chờ vậy :bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:b z:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz: bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz :bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:bz:b z:bz:bz:bz:bz:bz:bz

hung3020
08-11-12, 05:16 PM
làm lun con Rayquaza, Deoxys, Lugia, Charizard lun cho đẹp ;););););););););););););););););)

Aljen
09-11-12, 12:08 PM
làm lun con Rayquaza, Deoxys, Lugia, Charizard lun cho đẹp ;););););););););););););););););)

Rảnh hả?? Bik 1 con làm tốn 2 ngày k?"?

luadola000
09-11-12, 12:15 PM
alien ơi sao mình sử dụng resouce của bạn mà mình ko thấy có vũ khí pet nhỉ !

Aljen
09-11-12, 01:37 PM
More demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

luadola000
09-11-12, 02:34 PM
alien ơi sao mình sử dụng resouce của bạn mà mình ko thấy có vũ khí pet nhỉ !

Aljen
09-11-12, 03:10 PM
Bạn chỉnh cho số đạn ở dbo.ball rùi bombpartical là dc mà

luadola000
09-11-12, 03:53 PM
bạn có thể nói rõ hơn ko mình là newbie

hung3020
09-11-12, 05:16 PM
Rảnh hả?? Bik 1 con làm tốn 2 ngày k?"?

Chú nóng thế anh chỉ đùa tí thui =))=))=))

gamegn
09-11-12, 06:49 PM
thik mấy con pet :-":-":-":-":-"

--- Chế độ gộp bài viết ---

thik mấy con pet :-":-":-":-":-"

Aljen
10-11-12, 09:14 PM
Chú nóng thế anh chỉ đùa tí thui =))=))=))

Bớt điên đi....................................

hieuvannguyen
15-11-12, 08:28 AM
Bác Aljen share mọi người hàng nóng đi pác, mọi người sốt ruột lắm rùiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii>-)

haidang115
05-12-12, 11:11 AM
Trình độ flash pro nhỉ cho em xin cái ebook làm flash dc hok :x