PDA

View Full Version : Lỗi khi chạy server lần thứ hai !

tien320456
05-11-12, 06:24 PM
mình chơi server này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Khi khởi động server để chơi thì không có lỗi, tắt server xong chạy lại thì hiện lỗi này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mong các bạn giúp đỡ để mình có cách khắc phục lỗi. thank ALL!!! :(

nhokpretkool
05-11-12, 07:18 PM
Bạn xài sv của ben à. Trong đó có sẵn file " delete_physical.cpp.bat". Mỗi lần chạy sv thì bạn chạy file đấy trước. Cái này a trungviet có nói rùi mà :)

tien320456
05-11-12, 08:29 PM
mình làm được rồi nè! ThaNK..............................

laibu123
23-12-12, 04:16 PM
mình chơi server này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Khi khởi động server để chơi thì không có lỗi, tắt server xong chạy lại thì hiện lỗi này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mong các bạn giúp đỡ để mình có cách khắc phục lỗi. thank ALL!!! :(

anh ơi ? mình tải cái của a ben về là chơi thôi hả? có cần tải cái chienquoc.vn về nữa không a ? mà game này hình như không chơi được trên win7 hả a?:-*

nhokpretkool
04-01-13, 11:18 AM
Chơi đc trên tất cả các win bạn à. Bạn cài theo anh việt đã hướng dẫn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Trong đấy có sv rùi. Còn bạn mún trải nghiệm sv đã nâng cấp thì bạn xài cái của Ben