PDA

View Full Version : [MU] Share Source tách Chat và Exp main 1.04 D

daicahieu
04-11-12, 12:48 PM
Share Source tách Chat và Exp main 1.04 D Của anh caothuphutho

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Alexandria
06-11-12, 07:07 AM
chà hàng ngon thank share :))

hoainiemclub
06-11-12, 11:56 AM
cài src này.ai test chưa.cho ý kiến đi :D

apple
08-11-12, 07:06 PM
cài src này.ai test chưa.cho ý kiến đi :D

test ok bạn .

kipphong3
08-11-12, 11:17 PM
add dll này kiểu nào nhỉ ?

i'm noob.

hoainiemclub
08-11-12, 11:43 PM
add dll này kiểu nào nhỉ ?

i'm noob.

k dùng olly được thì dùng cái này tạm <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chuotyeulua
10-11-12, 10:56 AM
main khác dùng được không hay chỉ main 1.04D vậy các bạn
mình dùng hook engine hook vào thì không run được Main , Main của mình là 1.08t

thienthong
31-01-13, 02:49 PM
mình không biết cái gì gọi là hook main bác nào có thể hướng dẫn cụ thể cho supper newbie đc ko ? mình download về dùng cái tool của hoainiemclub và cũng brow tới main nhưng thấy ko có gì thay đổi. mình copy cái Chat.dll và chat.ini vào thư mục của tool củng ko thấy gì khả quan

thothiendai
01-02-13, 12:19 AM
mình không biết cái gì gọi là hook main bác nào có thể hướng dẫn cụ thể cho supper newbie đc ko ? mình download về dùng cái tool của hoainiemclub và cũng brow tới main nhưng thấy ko có gì thay đổi. mình copy cái Chat.dll và chat.ini vào thư mục của tool củng ko thấy gì khả quan

sài libhook ( gg tìm :D ) open main > gõ tên dll , xog save

thienthong
01-02-13, 06:05 PM
mình dùng rồi bạn à :D máy mình thì run đc nhưng mà máy khác thì run bị lỗi bạn à. thử hookengine lun rồi nhưng ko tìm đc bản v1 fix no API.
Lỗi thế này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)