PDA

View Full Version : [MU] [Hỏi] Bước cơ bản nhất cho người làm MU

kullxvn
31-10-12, 10:51 PM
Cũng như tiêu đề chắc các bạn cũng đã hiểu....Vì mình search nhưng không ra bài. nếu có thì link die hoặc hướng dẫn mơ hồ...Bạn nào có lòng giúp mình hiểu rõ nhất về cách làm MU để mình làm 1 MU Online kiếm thêm chút thu nhập thì giúp mình với.Hiện h trong đầu mình là mới 100%, mình chỉ biết một cách mơ hồ về SQL,Musever...Các bạn nào đã từng là newbie cũng hiểu nỗi khổ của mình mà.Các bạn giúp mình..mình sẽ hậu ta :)
Cảm ơn các bạn đã đọc bài của mình...

Domino9990
31-10-12, 10:59 PM
Cũng như tiêu đề chắc các bạn cũng đã hiểu....Vì mình search nhưng không ra bài. nếu có thì link die hoặc hướng dẫn mơ hồ...Bạn nào có lòng giúp mình hiểu rõ nhất về cách làm MU để mình làm 1 MU Online kiếm thêm chút thu nhập thì giúp mình với.Hiện h trong đầu mình là mới 100%, mình chỉ biết một cách mơ hồ về SQL,Musever...Các bạn nào đã từng là newbie cũng hiểu nỗi khổ của mình mà.Các bạn giúp mình..mình sẽ hậu ta :)
Cảm ơn các bạn đã đọc bài của mình...

Check Google Hướng Dẫn Làm Mu off và cách dùng tool code item trước đi rồi nghĩ tới online

nghienmu
31-10-12, 11:01 PM
bạn pm mình giúp cho.............

kullxvn
31-10-12, 11:06 PM
Hình như mình add nick bạn từ trước rồi...cảm ơn bạn trước nha :)

huuthao
31-10-12, 11:34 PM
dễ mà làm mu off tập config đi giờ cái gì cũng thuê dc mà

kullxvn
01-11-12, 12:26 AM
dễ mà làm mu off tập config đi giờ cái gì cũng thuê dc mà

Tính cho đến lúc khi mình viết bài này thì mình chưa biết 1 cái gì về MU hoặc có thì rất mơ hồ.Nên mình cần sự giúp đỡ của các bạn ở GZ.Như bạn nói thì config là config những gì đó :D

trungtheboy
01-11-12, 07:34 PM
Tính cho đến lúc khi mình viết bài này thì mình chưa biết 1 cái gì về MU hoặc có thì rất mơ hồ.Nên mình cần sự giúp đỡ của các bạn ở GZ.Như bạn nói thì config là config những gì đó :D

trước tiên kiếm 1 bản server client chuẩn về vọc offline đi :)

mua_vcoin
01-11-12, 07:40 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DieuNinh
01-11-12, 07:42 PM
khuyên bạn nên tìm hiểu làm game khác

làm mu giờ ko như xưa nữa đâu bạn ơi

bistro007_hp
02-11-12, 04:54 PM
khuyên bạn nên tìm hiểu làm game khác

làm mu giờ ko như xưa nữa đâu bạn ơi
người ta làm vì đam mê vì tìm tòi là chính.
Kệ họ đi chứ bạn!.
Nói chung là bạn học OFFLINE tốt đi. Chủ yếu là bạn học chứ người cài hộ thì 1 tý là xong à :))
mà như thế thì bạn chẳng hiểu đau vào đâu đâu nên tốt nhất tự mình là tốt nhất.
Còn lỗi hay ls lên đây chắc sẽ có người giúp thôi :):x

DieuNinh
04-11-12, 01:04 AM
người ta làm vì đam mê vì tìm tòi là chính.
Kệ họ đi chứ bạn!.
Nói chung là bạn học OFFLINE tốt đi. Chủ yếu là bạn học chứ người cài hộ thì 1 tý là xong à :))
mà như thế thì bạn chẳng hiểu đau vào đâu đâu nên tốt nhất tự mình là tốt nhất.
Còn lỗi hay ls lên đây chắc sẽ có người giúp thôi :):x

1 phần vì đam mê 1 phần vì kinh doanh

mình đã thành công rồi bây giờ là thất bại

vì giờ quá nhiều hacker
chúng ko hack trên game mà hack luôn ở server MU :((