PDA

View Full Version : Bị lỗi tạo nhân vật gunny

nhoxpk2707
31-10-12, 09:22 PM
Hiện mình đang bị lỗi việc tạo nhân vật theo kiểu đăng kí xong rồi mới vào game đặt tên nhưng khi đặt xong thì hiện tank request enter thì nó kêu đăng nhập lại khi đăng nhập lại thì nó kêu tạo nhân vật nữa ai bít fix thì chỉ cho mình với , minh tao nhân vật acc đó ở máy ảo rùi qua máy thật bắt tạo lại ..... ai giúp mình với

hung3020
01-11-12, 10:50 AM
=)) Tạo xong F5 mới dc nha nhớ bấm tks 30 charrrrrrrrrrrrrr

pthinh145
01-11-12, 11:33 AM
Hiện mình đang bị lỗi việc tạo nhân vật theo kiểu đăng kí xong rồi mới vào game đặt tên nhưng khi đặt xong thì hiện tank request enter thì nó kêu đăng nhập lại khi đăng nhập lại thì nó kêu tạo nhân vật nữa ai bít fix thì chỉ cho mình với , minh tao nhân vật acc đó ở máy ảo rùi qua máy thật bắt tạo lại ..... ai giúp mình với
add cai này zô <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

_Jack_
01-11-12, 05:23 PM

xem lại config requet và Register nếu không được thì xem trong iis đã reg chưa.không được nữa thì pm yahoo: thangbanthangban . tuy gà nhưng sẽ giúp nhiệt tình và hết mình:x