PDA

View Full Version : Xin Query đầy đủ npc của gunny !

_Jack_
30-10-12, 10:03 PM
mình mới tập cài gunny có 2 cái phó ban kiến với gà đi chán quá.bạn nào có query npc full thì cho mình xin để thay quoái vào 2 cái phó bản kia cho đỡ chán.thank các bạn

quancoi000
30-10-12, 10:45 PM
mình mới tập cài gunny có 2 cái phó ban kiến với gà đi chán quá.bạn nào có query npc full thì cho mình xin để thay quoái vào 2 cái phó bản kia cho đỡ chán.thank các bạn

nói thẳng ra là lười không chịu add vào db cho nhanh đi, còn ở đó làm trò =))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bấm tks đi cha!

_Jack_
30-10-12, 11:03 PM
nói thẳng ra là lười không chịu add vào db cho nhanh đi, còn ở đó làm trò =))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bấm tks đi cha!

không phải mình lười mà là mình không biết cách add vào sql,thank bạn.cho mình hỏi để chỉnh số xu khi đăng ký tài khoản ở chỗ nào vậy bạn.mình mò mãi mà không thấy.bản web của tminhpc lập tài khoản mới được có 1000xu.hix

Aljen
31-10-12, 05:47 AM
không phải mình lười mà là mình không biết cách add vào sql,thank bạn.cho mình hỏi để chỉnh số xu khi đăng ký tài khoản ở chỗ nào vậy bạn.mình mò mãi mà không thấy.bản web của tminhpc lập tài khoản mới được có 1000xu.hix
Trong Web.config của Request đó..............

_Jack_
31-10-12, 10:45 AM
Trong Web.config của Request đó..............

thank alien.alien lúc nào rảnh pm yahoo mình hỏi chút chuyện được không?

Aljen
31-10-12, 02:06 PM
thank alien.alien lúc nào rảnh pm yahoo mình hỏi chút chuyện được không?

Aljen bạn ơi............Hok phải Alien. Có j chủ nhật hỏi

MrChuCong
31-10-12, 02:41 PM