PDA

View Full Version : [Nhờ vả] Source webgame Vua Hải Tặc

m4jy3u1n
30-10-12, 10:08 AM
Hi,

Tớ thấy bên này có share nhưng không reply để download được, bạn nào có user thì download giúp mình với.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Xin chân thành cảm ơn !

hmthuancntt
31-10-12, 10:23 AM
link nè bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kuldo
31-10-12, 10:46 AM
Lần sau bạn nào muốn nhờ vả thì đến Xóm Đông - Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội mình giúp cho nhé =))

oDarkKnight
01-11-12, 10:36 AM
Hi,

Tớ thấy bên này có share nhưng không reply để download được, bạn nào có user thì download giúp mình với.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Xin chân thành cảm ơn !

mình dân không chuyên nên bạn cài được thì có gì hướng dẫn mình làm với nhé thanks trước ^^

anh2haui
01-11-12, 11:02 AM
Chỉ chơi được tới mức độ này...chưa hiểu cách chơi cho lắm :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

oDarkKnight
02-11-12, 07:28 PM
bác nào cài được rồi hướng dẫn với, mình tải về lúc giải nén thấy nó báo lỗ corupt quá trời, giải nén xong mở mấy cái exe lên nó cứ báo cái gì ấy hoàn toàn không hiểu hjx hjx

trinhtulong12
20-12-12, 10:45 PM
có ai tải về rồi có thể up lại lên mediafire hay Fshare dùm mình đc ko, mình vào web đó mà ko tải gì đc hết, thanks các bạn trước

khue110
20-12-12, 11:21 PM

anhducvn
20-12-12, 11:52 PM
Code bị mã hóa từ a-z rồi hay sao ấy, zend