PDA

View Full Version : Xin giúp đỡ phó ban kiến và Gà !

_Jack_
27-10-12, 01:19 AM
hiện tại mình đang cài bản fix wind của tminhpc.lúc đầu pb đi đc kiến và gà dễ.nhưng sau khi chạy 1 số query thì không đi đc pb nào nữa.Đi kiến cũng chỉ load đến 75% rồi đứng im chờ hết thời gian để ra ngoài.Ai biết sửa lỗi này thì giúp mình với.yahoo mình là : thangbanthangban.thank tất cả mọi người

hung3020
27-10-12, 07:00 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

_Jack_
27-10-12, 07:58 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn biết sửa lỗi này không chỉ mình với

quancoi000
27-10-12, 08:47 AM

mình xin hỏi bạn là đấy là lỗi gì và fix như thế nào? nếu không fix = query thì fix = cái lề gì thốn? biết thì cmt trả lời ngta nhé! =))

Aljen
27-10-12, 08:53 AM

_Jack_
27-10-12, 03:51 PM
thank các bạn ( nhất là quancoi000 ) mình chạy query xong không đi đc pb nhưng chỉ mỗi máy mình bị.máy khác vào thì đi ngon.máy mình thì lúc đi được lúc không.^^! . khổ nỗi là nó không hiện nv nào nữa.bạn nào biết thì chỉ mình cách cho nó hiện nhiệm vụ lại với nhé.thank các bạn

--- Chế độ gộp bài viết ---

alien cho mình cái yahoo được không?