PDA

View Full Version : Ai giúp mình update lại phòng cao thủ Gunny với!

pthinh145
24-10-12, 09:53 PM
Như tiêu đề bạn nào bít cách chỉ giúp minh với và gunny là bản 3.0 và mình từng thu với topic này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> va mình phát hiện ra nó chỉ áp dụng với bản 2.3 bạn nào bit update 3.0 thì giúp mình nhé

vuahaitacD
24-10-12, 10:15 PM
Như tiêu đề bạn nào bít cách chỉ giúp minh với và gunny là bản 3.0 và mình từng thu với topic này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> va mình phát hiện ra nó chỉ áp dụng với bản 2.3 bạn nào bit update 3.0 thì giúp mình nhé

Mình đã thử trên bản 3.0 rồi bạn nhé.

bạn xóa các file xml trong list của forum kia đi rồi chạy lại để nó tạo file xml mới nhé. Chỉ xóa các file có trong list thui nghen.

P/s : backup các file đó trước khi làm nha :)

satthupro95
24-10-12, 10:34 PM
Bạn thử vào Request\CelebList
xóa hết các file trong này + vào Request xóa các file có Cele ở đầu xem sao nhé. Hồi trước mình cũng bị giống bạn làm theo kiểu này là ok ^^

quancoi000
24-10-12, 11:40 PM
Bạn thử vào Request\CelebList
xóa hết các file trong này + vào Request xóa các file có Cele ở đầu xem sao nhé. Hồi trước mình cũng bị giống bạn làm theo kiểu này là ok ^^

đã test, làm theo bạn này là ok.
bấm tks vì guide chuẩn nào! :))

pthinh145
25-10-12, 11:03 AM
mình lam dc roi de mình bấm cho bạn phát thanks