PDA

View Full Version : [Nhất Kiếm] Xin một server ổn định + việt hóa

tieudieuphong
24-10-12, 12:54 PM
Do các link trong các sever đã share bị die hết rùi

Tớ mạn phép xin các bác 1 sever để chơi tham khảo

Ai có thì cho tớ nhé.

Cám ơn đã đọc bài.

QuangDung
24-10-12, 01:26 PM
máy hum trước mình cũng tim may thấy 1 link duy nhất còn sống <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhưng không có acc 4share nên dow phát ớn lên được... đợi mình chiều hoặc tối mình up lên cho.

tieudieuphong
24-10-12, 05:31 PM
máy hum trước mình cũng tim may thấy 1 link duy nhất còn sống <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhưng không có acc 4share nên dow phát ớn lên được... đợi mình chiều hoặc tối mình up lên cho.

Cám ơn bạn, bản này mình đã sắp down xong rồi, bạn k cần up lên đâu nhé

nếu bạn có phần việt hóa full Npc + Script thì cho mình xin nha ( vì bản trên chưa việt hóa)

QuangDung
25-10-12, 02:37 PM
hi hi bạn nói vậy thì mình hok up nữa... bản mình về đã việt hóa gần như full khoảng 96% và bug còn lỗi học mật tịch & chữ NPC khi nháy vào thui.

tieudieuphong
25-10-12, 05:09 PM
hi hi bạn nói vậy thì mình hok up nữa... bản mình về đã việt hóa gần như full khoảng 96% và bug còn lỗi học mật tịch & chữ NPC khi nháy vào thui.

Mình tưởng bản gốc, mình còn gà nên chả biết làm mấy cái đó

có thể share cho mình bản của bạn được không

cám ơn nhiều nha

QuangDung
25-10-12, 10:30 PM
mình mượn usb trưa mai mình tạo topic mới rùi shase cho... cung tại 4rum link die hết rùi., nếu mún nhanh thì bạn hỏi thuy nga ý hum trước mình có shase bạn ý một số thứ dao này bận wa nên ít online được.. nếu chưa up thi nt vào Y!M: pham_gia_bao_2012 ok minh send qua cho

tieudieuphong
25-10-12, 11:09 PM
cam on ban nhé, khi nào share thì pm yahoo mình nhé aspecialo_1308