PDA

View Full Version : [MU] Các bác cho em xin mấy cái lệnh SQL và Job để cài đặt QWEB với ạ!

quyen194
23-10-12, 08:27 AM
Như tiêu đề ạ!
Em đang muốn cài cái Qweb nhưng mà ko có job và sql (thêm cột thêm bảng gì đó)
Bác ntquang thì chắc chắn là ko cho rồi, vậy nên e mạo muội lên đây ngỏ ý hỏi xem có bác nào xài qweb bản thương mại mà được ntquang send các thứ cho để tự cài thì cho e xin mấy cái đấy ạ! e xin chân thành cảm ơn

Yahoo của e ở chỗ chữ ký phía dưới: cong_quyen_return

thanh_ca
24-10-12, 07:53 AM
Hix. quyen94 đóng góp cho gz bài antihack hay quá mà sao giờ hỏi lại k ai giúp vậy trời. buồn thật

chủ thớt xài ver mấy thế.job thì có thể tự tạo được nếu biết mục đích job. :D

quyen194
24-10-12, 09:38 AM
Hix. quyen94 đóng góp cho gz bài antihack hay quá mà sao giờ hỏi lại k ai giúp vậy trời. buồn thật

chủ thớt xài ver mấy thế.job thì có thể tự tạo được nếu biết mục đích job. :D

hihi, chắc những người đọc thớt này rồi thì chưa có, còn người có thì chưa đọc bác thanh_ca ạ
e cũng chưa biết là cái qweb này cần những job gì và thêm cột hay thêm bảng ra sao ở trong csdl bác ạ :((

apple
24-10-12, 09:45 AM
cái Install job ông quang share rồi mà
30 chả

thanh_ca
24-10-12, 11:34 AM
Đang hỏi là ver mấy ấy ? .Nếu là bản thương mại ver mới nhất thì k biết nó thêm những gì nhưng từ v5 trở xuống thì lấy job share free của ntquang mà xài.

Đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass 1.

896588
24-10-12, 11:52 AM
Qweb thì lấy DB nbb mà sài rồi lấy titanupdate mà update db lên. Đang có job và query của ver 6 mà không biết có dùng đc cho ver 5 không

quyen194
24-10-12, 12:02 PM
cái Install job ông quang share rồi mà
30 chả

Thanks bạn!
Mình tìm mãi mà k đc, nếu bạn tìm được bạn có thể cho mình link đc k :(
Thanksssssssssssssssssssss

--- Chế độ gộp bài viết ---

Đang hỏi là ver mấy ấy ? .Nếu là bản thương mại ver mới nhất thì k biết nó thêm những gì nhưng từ v5 trở xuống thì lấy job share free của ntquang mà xài.

Đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Xin cảm ơn bác thanh_ca!
E gửi xong cái tin nhắn trên thì trình duyệt reload lại mới đọc được tin bác post :D
Hu hu bác ơi pass giải nén là gì ạ?

--- Chế độ gộp bài viết ---

Qweb thì lấy DB nbb mà sài rồi lấy titanupdate mà update db lên. Đang có job và query của ver 6 mà không biết có dùng đc cho ver 5 không

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thanksssssssssssssssssssss
C có cái titanupdate ko share t vs :(

thanh_ca
24-10-12, 12:23 PM
quen tay đặt pass là 1 mà quên post :d

quyen194
24-10-12, 02:06 PM
quen tay đặt pass là 1 mà quên post :d

Bác thanh_ca ơi, cái này thì mình chỉ cần chạy các query này trong SQL Server với DB MuOnline một lần là được bác nhỉ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

apple
24-10-12, 02:49 PM
chạy k báo lỗi là ok

job gán với sql sv, ko gán với db, nó chạy cùng sql sv, khi bạn gán cho nó với db nào thì nó sẽ chạy tiếp sức với db đó, nếu ko có db thì vẫn còn job nhưng nó k chạy nếu bạn xóa db mà bạn gán cho nó đi

hiểu nôm na là như vậy :)

thanh_ca
24-10-12, 03:17 PM
Tớ chỉ mò mẫm và biết cách tạo thôi chứ k có rành về nó lắm. Tớ k có kiến thức căn bản nào cả :D

quyen194
24-10-12, 04:21 PM
chạy k báo lỗi là ok

job gán với sql sv, ko gán với db, nó chạy cùng sql sv, khi bạn gán cho nó với db nào thì nó sẽ chạy tiếp sức với db đó, nếu ko có db thì vẫn còn job nhưng nó k chạy nếu bạn xóa db mà bạn gán cho nó đi

hiểu nôm na là như vậy :)

Ối zoi ra là vậy! cám ơn bác nhiều nhiều