PDA

View Full Version : [MU] Mu Server Season II vtm cuonglee ai test rồi vào đây

huuthao
19-10-12, 11:10 PM
hiện tại cuonglee mình thấy có vài bản như ver2 ver3 final.

các bạn thấy bản nào có thể cho online tốt nhất

và cho mình xin link với.

896588
19-10-12, 11:52 PM
cuonglee ver 3 thì full scoure cho ai biết code tự làm thêm được
còn final thì cuonglee làm khá chuẩn rồi chả còn j bàn cải hàng share thì cuonglee khá ngon rồi thậm chí ngon hơn 1 số bản thương mại đấy chứ

huuthao
20-10-12, 12:33 AM
cuonglee ver 3 thì full scoure cho ai biết code tự làm thêm được
còn final thì cuonglee làm khá chuẩn rồi chả còn j bàn cải hàng share thì cuonglee khá ngon rồi thậm chí ngon hơn 1 số bản thương mại đấy chứ

bạn còn link những bản đó kg cho mình xem với. tìm mãi kg dc

896588
20-10-12, 12:39 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
của bạn

hoainiemclub
20-10-12, 01:08 AM
trong này có rất nhiều gs.mỗi gs fix 1 cái như tên của nỏ hả tony.mình có add thêm opt cho gs được k .mấy nay bận chỉ mới cài chứ chưa làm j dc:(

huuthao
21-10-12, 02:07 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
của bạn

mình test thử thì số là như thế này.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

lần đầu mình chạy vào games ok r`.

mình reset lại máy cái kog bật dc gs nửa.

mình tìm các bài củ thì có hd fix

Right Click MyComputer --> Properties --> Advanced -->Click Settings On Performance --> Select Tab Data Execution Prevention --> Turn on DEP for all.... --> Add --> Chọn đến file Gameserver.exe của bạn --> reset máy --> thấy kết quả

vẫn không bật dc.

đang dùng win xp sp2

mà bản này ngọc trong shop sử dụng được chưa bạn

Alexandria
21-10-12, 07:14 AM
sv này có bug nhiều lắm :))sài ko an thua

huuthao
21-10-12, 09:57 AM
bug gì thế nói nghe xem bạn alex......................