PDA

View Full Version : Hỏi sửa tạo nick tặng xu, vàng, lễ kim trong gunny

takdcvne
19-10-12, 08:39 PM
Cho e hỏi các a cách sửa chỗ nào để khi tạo nick dc tặng vàng, xu, lễ kim trong gunny với ạ, e loay hoay mãi mà k sửa dc, tạo nick vẫn max xu ạ, có ng bảo e có thể do iis e lag quá nên cập nhật k dc, e đã thử sửa config web r và chạy ol bằng iis và hamachi r nhưng vẫn tạo nick vẫn dc max xu ạ, các a chỉ e với hoặc teamview giúp e với, các a add yahoo 891990 giúp e với nhé, e gà quá ạ

bachugacon122
19-10-12, 09:06 PM
Cho e hỏi các a cách sửa chỗ nào để khi tạo nick dc tặng vàng, xu, lễ kim trong gunny với ạ, e loay hoay mãi mà k sửa dc, tạo nick vẫn max xu ạ, có ng bảo e có thể do iis e lag quá nên cập nhật k dc, e đã thử sửa config web r và chạy ol bằng iis và hamachi r nhưng vẫn tạo nick vẫn dc max xu ạ, các a chỉ e với hoặc teamview giúp e với, các a add yahoo 891990 giúp e với nhé, e gà quá ạ

Bác dùng sv nào
chủ yếu tùy thuộc vào trang đăng nhập của bác
ko bik nó như thế nào sao chỉ dc:-o

benop001
19-10-12, 09:08 PM
sv fjx gió của bác small í làm sao bà con

quancoi000
20-10-12, 12:11 AM
sv fjx gió của bác small í làm sao bà con

sv fix gió là của trminhpc team mà! :-ss

minhhailc
20-10-12, 05:49 AM
các bác chơi của small thì bản 2.3 rồi

bachugacon122
20-10-12, 06:46 AM
các bác chơi của small thì bản 2.3 rồi

Mình nhớ 2.3 thì phải tự thêm tài khoản trong sql chứ đâu có dk dc
(vì sv này cũ rùi và cũng chẳng có ai dev trang dk cã hehe)

_Jack_
20-10-12, 08:51 AM

cái này trminhpc có hướng dẫn rồi mà.bạn vào theo link sau: ip/register rồi tim file Default.aspx.cs mỏ nó lên = Noterpad rồi chỉnh các dòng sau:

int Money = số muốn nhập;
int Gold = số muốn nhập;
int GiftToken = số muốn nhập.

ah,Nếu là bản 2.3 thì mình cũng không biết.bạn nên dow bản web mà tminhpc share về mà dùng nhe.

tiện đây ai có bản fix wind của tminhpc thì share mình với.mình đow bên đó link die hết rồi.thank

thienvip2111
20-10-12, 08:55 AM
tôi đã pm yahoo và giải quyết dùm bạn ấy , :|

nói với mod là : tôi đề nghị chuyển topic này sang bõ Hỏi đáp nhé :)>-