PDA

View Full Version : [KT] Help màn hình game.exe tối đen

cumyvd
19-10-12, 04:51 PM
cái này là lỗi gì mong mấy anh chị giúp dùm<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai giúp e với .
sv <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đã làm đúng các bước hướng dẫn

cumyvd
19-10-12, 05:10 PM
sao k ai giúp mình thế........... híc các pro đâu rồi

vuongtusamac
19-10-12, 05:25 PM

Bạn Nên Chuyển Qua Chơi Sever này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Server Khá ổn định, phù hợp chơi offline ;)

vipprolc
19-10-12, 05:36 PM

Nếu bị màn hình đen thì bạn Down file này về:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sau đó giải nén ra Copy File ui.pak vào thư mục Pak của Client là xong. Mà bây giời đầy Server tốt hơn bạn chuyển qua những Server đó mà chơi.

cumyvd
19-10-12, 09:26 PM
Nếu bị màn hình đen thì bạn Down file này về:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sau đó giải nén ra Copy File ui.pak vào thư mục Pak của Client là xong. Mà bây giời đầy Server tốt hơn bạn chuyển qua những Server đó mà chơi.

k được.. tải về nó vẫn vậy... nó chạy xong cái cây loading là đen màn hình. lúc đang chạy loading thì nó vẫn hiện nền

vipprolc
19-10-12, 10:01 PM
k được.. tải về nó vẫn vậy... nó chạy xong cái cây loading là đen màn hình. lúc đang chạy loading thì nó vẫn hiện nền

Vậy thì mình chịu rồi thôi bạn chuyển sang mấy Server khác thử xem sao trong 4rum KT có nhiều Server hay đó.

satthupro95
19-10-12, 10:03 PM
Bạn vào setting xóa folder sciptvalue đi .
Cop folder sciptvalue ở 1 server trên 4rum vào . Xóa file ui.pak của bạn trong folder pak đi xong cho file ui.pak ở trên kia vào là ok

cumyvd
19-10-12, 10:31 PM
Bạn vào setting xóa folder sciptvalue đi .
Cop folder sciptvalue ở 1 server trên 4rum vào . Xóa file ui.pak của bạn trong folder pak đi xong cho file ui.pak ở trên kia vào là ok
ok đã vào đc thank mọi người .