PDA

View Full Version : [JX] Re-Up Sóng Gió Tình Yêu Ver3.0

kuldo
13-10-12, 12:41 PM
Server có Font nhé :D
Giới thiệu Server :
+ Theo tinh thần làm đc ko " GIẤU " nên có ji mới mình sẽ có hết trong này trừ một số Res lỗi ( mặt nạ Admin) mình sẽ ko bỏ vô, khi nào fix đc sẽ Up sau
+ Một số Nhiệm vụ đã có ở ver2..... như
+ chỉnh lại luyện Skill 90>>200 OK
+ Liên đấu
+ Lôi đài
+ Tống kim
+ Trường ca môn , Phong lăng .........v.......v......v..... ( vớ...vớ...vẩn.. )
+ Fix Nhiều lỗi phát sinh ở Ver2 như tẩy tủy, trùng sinh, chuyển đổi môn phái ................ Bản ver3 các lỗi đó h đã hết và rất GOOD
+ Mở 2 Map Tống kim ( một map từ cấp 60>>119 ( trung cấp ) một map là 120>>200 (cao cấp )
+ Mở sự kiện vượt ải, săn Boss Hoàng Kim theo h .
+ Hệ thống bang hội mới phát triển lại ( xài tốt)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass down: kuldo
Pass unrar: Nếu có pass thì là batca2tay hoặc batcahaitay nhé
( Download về cái nào ở Sv thì bỏ Sv còn cái ở pach clien thì bỏ vô pach )
Up link Server Mới Fix luyện Skill, trùng sinh, vượt ải nekkkkkkkkk
*Vượt Ải ở Sv Up làm lại từ scripts Tàng Kiếm có sẵn nhé. Chỉ edit lại cho phù hợp thôi
Vì mở thêm Maps vì vậy anh em Coppy cả Thư mục maps vào nhé k sẽ lỗi.

( nếu ai ko Lập đc nick Admin có thể test 2 nick sau :
batca2tay Pass tieensddatj và batca2tay2 pass như trên
Vào lập tên NV là : Batca2tay

Chú ý: mình chỉ reup lại server, ko hỗ trợ support. Các bạn nhờ ai đó pro trong diễn đàn giúp nhé :D

thienphuc072
13-10-12, 12:56 PM
( nếu ai ko Lập đc nick Admin có thể test 2 nick sau :
batca2tay Pass tieensddatj và batca2tay2 pass như trên
Vào lập tên NV là : Batca2tay[/COLOR][/B][/QUOTE]

cho hõi Sv No font hay Ok Font thê' bac' :))

kuldo
13-10-12, 01:00 PM
cho hõi Sv No font hay Ok Font thê' bac' :))

Có............................................... ...........................

arsdlx
13-10-12, 01:00 PM
bạn ơi sv có add sẳn Ô Kim hay FF ko vậy? mính newbie nên cần bạn giúp đở, cho mình YH dc ko? ỏ pm yahoo mình : onlylove_dlx !!!

kuldo
13-10-12, 01:01 PM
bạn ơi sv có add sẳn Ô Kim hay FF ko vậy? mính newbie nên cần bạn giúp đở, cho mình YH dc ko? ỏ pm yahoo mình : onlylove_dlx !!!

Mình chỉ up lại thôi chứ mình chưa test nên cũng ko bít à :D

arsdlx
13-10-12, 01:03 PM
mình newbie mới tập tành. down xong k bít cài đc ko? có gì bạn cho mình YH team giúp mình với,híc

kuldo
13-10-12, 01:08 PM
mình newbie mới tập tành. down xong k bít cài đc ko? có gì bạn cho mình YH team giúp mình với,híc

Mình đang bận cái server Ngạo Kiếm rùi :D

thienphuc072
13-10-12, 01:10 PM
Mình đang bận cái server Ngạo Kiếm rùi :D

Pro Cho tui xin Cai' Yh hõi ty' được khộng

arsdlx
13-10-12, 01:11 PM
pass giái nén cái patch là gì bạn?

kuldo
13-10-12, 01:13 PM
pass giái nén cái patch là gì bạn?

Nếu có pass thì là batca2tay hoặc batcahaitay nhé

ps1990
13-10-12, 02:58 PM
Nếu có pass thì là batca2tay hoặc batcahaitay nhé

cho hỏi là sever có dùng được nữa không vậy thớt

hachacpro
13-10-12, 04:08 PM
Sever này nhìn hấp dẫn quá nhỉ ;))
Để down về test nào :-c

Phong_JxOnline
13-10-12, 05:21 PM
chú topic đả diệt virus sạch chưa , nghe nói sv này nổi tiếng là virus đó

kuldo
13-10-12, 05:49 PM
chú topic đả diệt virus sạch chưa , nghe nói sv này nổi tiếng là virus đó

Chỉ Reup, chưa diệt, sẽ diệt sau :D

trieuthanh1993
15-10-12, 11:14 AM
chủ thớt ơi cho tui hỏi....sv của tui khi vào thì click vào NPC thì k được.. cả rương chứa đồ cũng k click đc, đánh quái cũng k >-)

DuongDaiCaJX
15-10-12, 11:35 AM
Mình lấy 1 số chức năng bên này thử qua awjx được không^^.

ngotiendat
15-10-12, 12:55 PM
được nhưng còn xem gs của awjx có đọc được hàm k đã

DuongDaiCaJX
15-10-12, 05:16 PM
Chỉnh quá font rồi mà vẫn vô không được, sever này có giới hạn IP không.

kuldo
15-10-12, 05:49 PM
Chỉnh quá font rồi mà vẫn vô không được, sever này có giới hạn IP không.

Mình reup thui mà, đâu biết 8-|

Phong_JxOnline
03-11-12, 09:38 AM
server không có giới hạn bạn à

manhdendaica
03-11-12, 06:32 PM
thế này là sao??
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nmtpro845
30-01-13, 01:43 PM
mình down patch + sever về rồi
giờ phải cài vmware nữa phải ko chủ thớt. (máy nhà ko có mạng nên down về để chơi off). cài vmware rồi cài win cho mạng ảo mới chơi đc phải ko?
Mình tìm hoài mà ko thấy bài nào hướng dẫn cài server off cho newbie hết :H...

cris1501
31-01-13, 01:35 PM
thế này là sao??
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bạn semlai serverlist trong client coi có trùng với IP tren máy của bạn chưa , và tcai1 serverlist trong SQL nữa

Bybaybong
01-02-13, 09:14 PM
bạn semlai serverlist trong client coi có trùng với IP tren máy của bạn chưa , và tcai1 serverlist trong SQL nữa

bạn kiểm tra lại Ip Sv nha
rồi kiểm tra các thông sô ip trong sv đã đúng chưa
và kiểm tra font luôn
bỏ lâu quá rồi :P nên cũng gà nếu sai thì đừng chém