PDA

View Full Version : [KT] Cần giúp đỡ về sever của bác NguyenHoPhuc87

khang.ps
12-10-12, 07:56 AM
mình đang dùng sever của bác '' nguyenhophuc87 Tổng Hợp Update Server của bác xaophayxoan + a3pick + Sự Kiện + Skill 120 '', trang bị vip admin thì khi nhận tên đồ là [admin týbeó] có ai biết cách sữa tên trang bị đồ từ tên [admin tý béo] sang tên khác được khộng. ai giúp dùm mình nhé. mình đã tìm mãi trong túi tân thủ nhưng không thấy đoạn nào để chỉnh sữa cả :(.
cám ơn tất cả nhiều.đừng chém mình nha, tại mình mới bắt đầu chơi KT off :)

vipbk
12-10-12, 08:49 AM
Bạn không tìm thấy trong túi tân thủ là đúng vì túi chỉ có lệnh thêm đồ chứ không có thông tin chính xác của đồ, muốn sửa tên bạn vào:

gameserver\setting\item\001\equip\greenequip.txt

gameserver\setting\item\001\equip\greeninfo.txt

Sửa xong đồng bộ client !

khang.ps
12-10-12, 04:23 PM
Bạn không tìm thấy trong túi tân thủ là đúng vì túi chỉ có lệnh thêm đồ chứ không có thông tin chính xác của đồ, muốn sửa tên bạn vào:

gameserver\setting\item\001\equip\greenequip.txt

gameserver\setting\item\001\equip\greeninfo.txt

Sửa xong đồng bộ client !

đồng bộ client là sao bạn? ...nghĩa là chỉnh sửa trong sever và clien giống nhau phải không bạn?
mình đã chỉnh sửa xong vừa bấm vào xem trang bị đó là bị diss. báo là địa chỉ trang wed has stopped working.
cho mình hỏi nữa là mình mang ngựa vào nhưng h0k hiện ngựa và đồ :(

cảm ơn rất nhiều. mình mới tập tành về sever thôi :D

mrkutepro
12-10-12, 05:19 PM
Ủa sever này của bác satthu95 mà......

khang.ps
12-10-12, 05:51 PM

của bác nào mình cũng h0k nhớ, thấy trong đó có túi tân thủ ghi yahoo bác nguyenhophuc87
ai biết giúp dùm mình đi.

vipbk
12-10-12, 05:53 PM
đồng bộ client là sao bạn? ...nghĩa là chỉnh sửa trong sever và clien giống nhau phải không bạn?
mình đã chỉnh sửa xong vừa bấm vào xem trang bị đó là bị diss. báo là địa chỉ trang wed has stopped working.
cho mình hỏi nữa là mình mang ngựa vào nhưng h0k hiện ngựa và đồ :(

cảm ơn rất nhiều. mình mới tập tành về sever thôi :D

tức là chỉnh sửa file trong server sau đó chép file đã sửa vào đường dẫn tương ứng bên client

chính xác là server tổng hợp by daikimvuong1 :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khang.ps
12-10-12, 09:48 PM
Đã sữa nhưng khi sữa xong vào game khi chỉ chuột vào trang bị thì bị diss.

vipbk
13-10-12, 11:09 AM
Đã sữa nhưng khi sữa xong vào game khi chỉ chuột vào trang bị thì bị diss.

mở Excel lên rồi chỉnh cho đúng cột, sửa bằng notepad++ phải chú ý phím Tab giữa các cột

khang.ps
16-10-12, 09:45 AM
mở Excel lên rồi chỉnh cho đúng cột, sửa bằng notepad++ phải chú ý phím Tab giữa các cột

đã chỉnh sữa được và sever đang dùng ổn định,không phát sinh lỗi. thank bác vipbk rất nhiều. close pic dùm mình nha.