PDA

View Full Version : [KT] Lỗi túi đồ

tranhuulanh
11-10-12, 06:42 PM
ai giup minh cai:sao tui do minh ko thay dong, bac, dong khoa, bac khoa vay?ko co tien thi danh gi day hic hic

sitachi
11-10-12, 07:13 PM
chả hiểu mún nói cái gì ? viết có dấu dùm cái đi bạn (:|

vipbk
11-10-12, 07:18 PM
ai giup minh cai:sao tui do minh ko thay dong, bac, dong khoa, bac khoa vay?ko co tien thi danh gi day hic hic

nhận trong túi tân thủ nhé ..................

orion_vista
11-10-12, 07:27 PM
Dùng túi tân thủ mới nhất nhiều chức năng ấy !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vipbk
11-10-12, 07:32 PM
túi đó được share rất lâu rồi, không rõ túi nào mới nhất nhưng tốt nhất là túi LSB v5 by nguyenhophuc87:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tranhuulanh
11-10-12, 07:40 PM
Mình cũng mở túi tân thủ rồi có thông báo nhận được 300v nhưng trong hành trang mình lại ko có 1 xu nào .Kể cà khi bán đồ cũng chẳng được nữa .ko biết lỗi gì nữa các pro giúp mình cái.ko có tiền đánh đấm gì.Cảm ơn nhiều.

vipbk
11-10-12, 07:42 PM
Mình cũng mở túi tân thủ rồi có thông báo nhận được 300v nhưng trong hành trang mình lại ko có 1 xu nào .Kể cà khi bán đồ cũng chẳng được nữa .ko biết lỗi gì nữa các pro giúp mình cái.ko có tiền đánh đấm gì.Cảm ơn nhiều.

bởi vì giới hạn bạc đem theo trong người, tăng cấp lên là nhận được

tranhuulanh
11-10-12, 08:00 PM
ah .Cuối cùng cũng được .Cảm ơn mọi người nhiều lắm ;;)