PDA

View Full Version : [MU] Thay đổi giờ xuất hiện KunDun ở kalima và các Boss khác

DieuNinh
10-10-12, 08:36 PM
Mình muốn thay đổi thời gian xuất hiện BOSS kundun ở kalima

Pro nào biết giúp mình với nhé

xin cảm ơn nhiều

Van_Bom
11-10-12, 03:45 AM
ở trong file monster.txt đấy, bạn tìm cột tương ứng với cái regen đấy, cột đó tính theo giây, ví dụ cho là 60 tức là 1 phút sẽ xuất hiện 1 lần, cứ thế mà tính bạn à, tớ nhớ ko nhầm thì nó cho là hai mấy nghìn thì phải, tức là 6h xuất hiện 1 phát

HRain
11-10-12, 07:51 AM
Mình muốn thay đổi thời gian xuất hiện BOSS kundun ở kalima
Pro nào biết giúp mình với nhé
xin cảm ơn nhiều
dựa vào thời gian nó die và xuất hiện lại
xem cái regtime hay reqtime gì quên rồi, cho bao nhiêu tg xuất hiện lại thì cứ thay = số giây mình muốn.

sadosoda
11-10-12, 08:23 AM
máy e khi cài Mu xong chơi lại bị đóng băng.e muốn chơi xong, mình lưu file nào lại trong usb để khi nào mình muốn chơi thì back up lại chơi tiếp ko vậy...

Domino9990
11-10-12, 09:37 AM
1=1 giây ko chính xác đâu. Nó Hơi LỆch Đó..... Bác Nào Bít Chỉnh webzen ss2 Khi Khởi Động Lại GS Là Kudun Xuất Hiện Lại.....Mặc Dù Trước Đó Đã Kill Nó Rồi....

HRain
11-10-12, 11:35 AM
1=1 giây ko chính xác đâu. Nó Hơi LỆch Đó..... Bác Nào Bít Chỉnh webzen ss2 Khi Khởi Động Lại GS Là Kudun Xuất Hiện Lại.....Mặc Dù Trước Đó Đã Kill Nó Rồi....
tất nhiên, cao nhất là 3s mà, còn thời gian biến mất,save, và thời gian trễ nữa.
còn khởi động lại thì tất nhiên nó khởi động lại monster setbase ==> CHẮC CHẮN PHẢI RA
không ra thì là sv dỏm, tui nói thật :-w

Domino9990
11-10-12, 11:41 AM
tất nhiên, cao nhất là 3s mà, còn thời gian biến mất,save, và thời gian trễ nữa.
còn khởi động lại thì tất nhiên nó khởi động lại monster setbase ==> CHẮC CHẮN PHẢI RA
không ra thì là sv dỏm, tui nói thật :-w

Vây ah. tai moi lan bat tắt GS la tụi nó wa k7 canh sẵn vãi chúa..