PDA

View Full Version : [KT] Xin Tool unpak

nokia_htc
09-10-12, 09:12 PM
Bác nào có Tool unpak dùng đc vs win7 thì share em với . Cái bản của bác ThaiHoa em k dùng đc . Bác nào có cho em xin .Thanhk nhiều=((=((

nghichtu91
10-10-12, 08:37 AM
Bác nào có Tool unpak dùng đc vs win7 thì share em với . Cái bản của bác ThaiHoa em k dùng đc . Bác nào có cho em xin .Thanhk nhiều=((=((

cái bản của thái hòa antivirut nó báo có virut , muốn dùng tắt anti đi :) :>
và 1 điều quan trọng chỉ unpack file kích thước nhỏ ..
còn muốn lấy hình dùng cái gprview(quên tên cái gì là của võ lâm ấy) gì đó ;;)

Lãng Tử Sầu
10-10-12, 08:42 AM
Sử dụng RPG Viewer để xem file Pak & Extract Spr
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nokia_htc
10-10-12, 09:30 AM
Sử dụng RPG Viewer để xem file Pak & Extract Spr
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái bản đấy em cũng thử rồi nhưng k cài đc , kích vào file RPG.exe thì k hiện ra gì hết cả o->

vipbk
10-10-12, 09:32 AM
Cái bản đấy em cũng thử rồi nhưng k cài đc , kích vào file RPG.exe thì k hiện ra gì hết cả o->

cài vcredist_x86 mới dùng dc bạn nhé

nokia_htc
10-10-12, 10:01 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Em cài cái vcredist_x86 đó rồi . nhwng khi chạy bị lỗi đó . : (

vipbk
10-10-12, 10:07 AM
thiếu file nó không chạy dc, giải nén ra như thế này:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nokia_htc
10-10-12, 10:24 AM
Em giải nén đầy đủ rồi mà nó vẫn bị như thế , bác có bản nào khác k .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vipbk
10-10-12, 10:33 AM
trong thư mục RPGViewer có file Readme_en trong đó có đường link đến

Visual C++ 2008 SP1 Redistributable Package :

hoặc dùng link này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nokia_htc
10-10-12, 10:47 AM
Cảm ơn bác Vip nhiều , em chạy đc rồi . Nhwng mà k chọn đc file để extract . Bác giúp rồi giúp cho trót .> :)

nokia_htc
10-10-12, 02:59 PM
Bác Nào giúp em với , em làm như hướng dẫn rồi mà vẫn k đc .

satthupro95
10-10-12, 04:07 PM
Bác Nào giúp em với , em làm như hướng dẫn rồi mà vẫn k đc .

Bạn phải đổi tên folder pak thành data lúc chọn link ở RPG bạn chọn thư mục chứa thư mục data nhé
Ví dụ : trong folder KiemThe của bạn chứa folder data ( folder pak vừa đổi tên) thì lúc chọn ở RPG bạn chọn folder KiemThe k phải chọn folder data nhé ^^
Have Fun !

nokia_htc
10-10-12, 04:15 PM
Bạn phải đổi tên folder pak thành data lúc chọn link ở RPG bạn chọn thư mục chứa thư mục data nhé
Ví dụ : trong folder KiemThe của bạn chứa folder data ( folder pak vừa đổi tên) thì lúc chọn ở RPG bạn chọn folder KiemThe k phải chọn folder data nhé ^^
Have Fun !

Thank bác em đã làm đc , tiện cho em hỏi mấy file spr của skill nó quy định như nào vậy , em muốn fake skill

vipbk
10-10-12, 06:07 PM
Thank bác em đã làm đc , tiện cho em hỏi mấy file spr của skill nó quy định như nào vậy , em muốn fake skill

quy định như nào là sao, bạn chỉ cần xem từng hình ảnh, thích cái nào thì extract theo đúng cái số thứ tự đó là dc

nokia_htc
10-10-12, 06:23 PM
quy định như nào là sao, bạn chỉ cần xem từng hình ảnh, thích cái nào thì extract theo đúng cái số thứ tự đó là dc

Trong folder pak Thỉ file nào là hình ảnh của skill và làm thế nào để xem trước cái hình đó .(*) Vì nó ra 1 đống file , k biết đg nào mà lần .

vipbk
10-10-12, 06:45 PM
chủ yếu là mò mà bạn, image_1.pak -> image_8.pak và các file update.pak ...

Xem thêm ở đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nokia_htc
10-10-12, 06:57 PM
Em đã làm đc thank các bác nhiều lắm .;;)