PDA

View Full Version : [MU] Hỏi anti virus Win server 2003

huuthao
07-10-12, 06:43 PM
các bạn hay dùng phần mềm nào diệt virus cho win server 2003 chỉ mình với

tìm linh tinh trên google khó sữ dụng quá.

HRain
07-10-12, 06:52 PM
hà hà, may cho bạn hôm wa mình đc giới thiệu bản Avira for WinServer này nè, chạy cái này thì khỏi chê :>
free thì fải
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoainiemclub
07-10-12, 06:53 PM
k biết có hay k.chứ khi mình dùng k cài được anti gì hết..........................chỉ cài đc cái Bk với các CMC :">

huuthao
07-10-12, 08:08 PM
hà hà, may cho bạn hôm wa mình đc giới thiệu bản Avira for WinServer này nè, chạy cái này thì khỏi chê :>
free thì fải
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quá trời bản biết download cái nào bạn

HRain
07-10-12, 08:31 PM
cùi bắp dữ, nhìn tí là ra link tải thôi bạn :(
chọn bản zip or exe đều đc

exe nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huuthao
07-10-12, 08:34 PM
cùi bắp dữ, nhìn tí là ra link tải thôi bạn :(
chọn bản zip or exe đều đc

exe nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hihi phiền bạn hướng dẫn mình sự dụng xíu với.

giao diện lạ quá.

896588
07-10-12, 11:30 PM
norton antivirus
có bản chạy riêng cho win server đó bạn

dantuongbyg4
07-10-12, 11:32 PM
Hộ anh em nèBên công ty nàyChuyên cung cấp các sản phẩm kính màu (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) trang trí cao cấp tại thị trường việt nam.