PDA

View Full Version : Xin GM Tool game Chiến Quốc

minhjirachi
07-10-12, 02:10 PM
Hiện tại mình mới thử chơi game này offline thôi và mình muốn chỉnh lên một số thông tin như cash và level nhưng không biết chỉnh như thế nào?

Mình đã thử download GM Tools từ topic này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhưng mà copy vào thư mục current thì không sử dụng được. Nó báo lỗi là một tràn ký tự mà chúng ta không thể đọc được. Còn mình thử download GM Tools trên server chienquoc-vn.net thì đa phần là link die nên cũng botay. Ai có thì xin chia sẽ dùm em.

Chân thành cảm ơn!

popping01
07-10-12, 04:06 PM
lệnh GM thì có chứ làm gì có GM tool :))

minhjirachi
07-10-12, 05:09 PM
Vậy cho em xin list lệnh GM đi. Lệnh nào mà có thể tăng exp hay điểm để nâng skill hay tăng level pet hoặc tạo ra những vật phẩm giá trị áh. Rồi cho em hỏi luôn là phái nào có tuyệt chiêu phân thân vậy?

nhokpretkool
07-10-12, 06:49 PM
Bạn ko tìm hỉu j cả. List lệnh mình đã share: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn cash và exp bạn có thể tự tạo 1 npc để nhận 2 thứ ấy. Cũng có thể chỉnh bằng GM tool ở trên. Nó báo lỗi j có thể chụp ảnh hoặc nói dòng chữ nó báo lỗi cho a e cùng sửa. Chứ GM tool đó xài rất ngon!

minhjirachi
08-10-12, 08:41 AM
Đây là lỗi mà mình gặp nè:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

trungviet
08-10-12, 10:10 AM
Hình như bạn đã lầm, cái file này dùng để chép vào thư mục client Chiến Quốc, và vào game bằng cái gmtools.exe.

popping01
08-10-12, 10:44 AM
cái File đó để chép vào client chiến quốc mà :))

minhjirachi
08-10-12, 11:29 AM
Vậy nếu chép file đó vào client chiến quốc thì lúc mình edit thì edit như thế nào?

Rồi cho mình hỏi luôn là phái có tuyệt chiêu phân thân là phái nào thế? Trò này có thú cưỡi không?

minhjirachi
09-10-12, 04:58 PM
Up cho có người thấy để giúp đỡ!

trungviet
09-10-12, 05:18 PM
Vậy nếu chép file đó vào client chiến quốc thì lúc mình edit thì edit như thế nào?

Rồi cho mình hỏi luôn là phái có tuyệt chiêu phân thân là phái nào thế? Trò này có thú cưỡi không?

GMTool đó hỗ trợ menu lệnh khi click phải vào avatar người khác. Thục Sơn là phái có Ngự Kiếm Phi Tiên. Trò này có thú cưỡi: item/ride/...

dat233
10-10-12, 07:05 AM
GMTool đó hỗ trợ menu lệnh khi click phải vào avatar người khác. Thục Sơn là phái có Ngự Kiếm Phi Tiên. Trò này có thú cưỡi: item/ride/...

đấy là skill phi tiên kiếm pháp mà anh =="

minhjirachi
10-10-12, 10:45 AM
Có thể cho em xin cái tutorial được không? Em click phải vào cái avatar nhân vật của em thì nó chỉ ra lập nhóm thôi àh. Ngoài ra không còn gì nữa. Với lại cho em hỏi là nếu muốn vào môn phái thì level khoảng bao nhiêu? Có ai biết cách add tiền hay điểm tu luyện không thì chỉ em luôn. Dùng lệnh nào thì có thể show cho em được không? Cảm ơn!

trungviet
10-10-12, 11:09 AM
Có thể cho em xin cái tutorial được không? Em click phải vào cái avatar nhân vật của em thì nó chỉ ra lập nhóm thôi àh. Ngoài ra không còn gì nữa. Với lại cho em hỏi là nếu muốn vào môn phái thì level khoảng bao nhiêu? Có ai biết cách add tiền hay điểm tu luyện không thì chỉ em luôn. Dùng lệnh nào thì có thể show cho em được không? Cảm ơn!

Tốt nhất là bạn tự mò nhé, hầu như toàn bộ những cái bạn cần đã có trong box này rồi :).