PDA

View Full Version : [TLBB] Mình cần Quest hoàn chỉnh của Server việt hóa 99% đã tích hợp WMWare by HaHoang

haohaoyeu
06-10-12, 08:59 PM
Ai có giúp Hảo với. Hoàn chỉnh các quest, vì nó không có quest theo từng level.Trong đó, nó còn thiếu Cấp cao Hợp thành phù, để có thể add thành ngọc cấp cao. Và NPC tặng thêm điểm thiện ác - điểm môn phái - điểm bang hội. Thanks trước ...

reddwhisky
06-10-12, 10:12 PM
điểm thiện ác, điểm môn phái và điểm bang hội bạn có thể mở navicat rồi chỉnh được mà

haohaoyeu
06-10-12, 10:25 PM
điểm thiện ác, điểm môn phái và điểm bang hội bạn có thể mở navicat rồi chỉnh được mà
Hảo để máy ở nhà cho mấy nhóc ở nhà chơi, mấy đứa nhỏ sẽ không biết cách chỉnh, nên mình xin ai đã làm cho NPC tặng sẵn, hoặc gửi scrip cho Hảo cũng được...

reddwhisky
06-10-12, 10:53 PM
Hảo có thể tham khảo topic này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

haohaoyeu
07-10-12, 12:33 AM
Hảo có thể tham khảo topic này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thanks bạn !!! Nhưng Hảo đọc hết, thì thấy mọi người nói nó bị thêm lỗi, khi chưa bị update lên ...

reddwhisky
07-10-12, 05:30 PM
ko sao đâu Hảo mình đã từng up và chơi rồi

haohaoyeu
07-10-12, 07:54 PM
ko sao đâu Hảo mình đã từng up và chơi rồi

Thanks bạn ... Ah, bạn có thể tìm cho mình, hàm điểm Thiện Ác không vậy ...

reddwhisky
08-10-12, 11:21 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đây HD đã share NPC vs các chức năng của GM rồi nha bạn

haohaoyeu
09-10-12, 08:23 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đây HD đã share NPC vs các chức năng của GM rồi nha bạn

Thanks..... Một buổi sáng đầu tuần (T3) vui !!!