PDA

View Full Version : [KT] [Help] Lỗi chạy server trên win 7 32bit

nhatlinh0207
05-10-12, 09:22 PM
em đã cài VS 2005 và up lên SP1 nhưng chạy thì nó có lỗi sau bác nào biết giúp em với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
the application has failed to start because its side-by-side configuration is incorrect. please see the application event log or use the command-line sxstrace.exe tool for more detail

ken07
05-10-12, 09:29 PM
em đã cài VS 2005 và up lên SP1 nhưng chạy thì nó có lỗi sau bác nào biết giúp em với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
the application has failed to start because its side-by-side configuration is incorrect. please see the application event log or use the command-line sxstrace.exe tool for more detail
bạn ơi tắt antivirut đi hoặc copy file khác là ok.win7 thi khong can update sp1=p2 day cai moi cai vs thoi la du rui

nhatlinh0207
05-10-12, 09:43 PM
mình tắt rồi nhưng ko được, bạn bảo copy file khác có nghĩa là sao hả bạn?

vipbk
05-10-12, 09:43 PM
Nhắc nhở bạn nhatlinh0207 lần 1: sai box !

Lần sau nhớ post đúng chỗ.

@nhatlinh0207: bắt buộc phải cài VS 2005 Full + update cả 2 bản và đúng thứ tự

xem thêm ở đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Anh2SiTinh
06-10-12, 09:04 AM
Nhắc nhở bạn nhatlinh0207 lần 1: sai box !

Lần sau nhớ post đúng chỗ.

@nhatlinh0207: bắt buộc phải cài VS 2005 Full + update cả 2 bản và đúng thứ tự

xem thêm ở đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MOD làm việc tích cực quá cố gắng PHÁT HUY nha bác :))