PDA

View Full Version : [TLBB] Ai giúp mình làm 1 sever tlbb private đc không

thanhdam
03-10-12, 03:07 PM
như tiêu đề mình cần 1 người cái giúp mình 1 sever private TLBB thuộc dạng chuyển sinh,ai giúp đỡ mình ko,mình sẽ trả công hậu hĩnh cho người ấy.hix8->

yuhtnhahk
03-10-12, 04:14 PM
như tiêu đề mình cần 1 người cái giúp mình 1 sever private TLBB thuộc dạng chuyển sinh,ai giúp đỡ mình ko,mình sẽ trả công hậu hĩnh cho người ấy.hix8->

Bạn có những gì rồi,máy tính Ram bao nhiêu,đã download những gì,làm online hay offline,nói ko rõ ràng ai mà giúp đc

thanhdam
03-10-12, 05:43 PM
Bạn có những gì rồi,máy tính Ram bao nhiêu,đã download những gì,làm online hay offline,nói ko rõ ràng ai mà giúp đc
máy mình xài win 7 until ,ram 2gb ,nói chung là làm đc,nhưng mà ko bik cách làm thôi,mình mún làm sever 3 lỗ thuộc dạng chuyển sinh

--- Chế độ gộp bài viết ---

mình có sẵn cái TLBB của anh hà hoàng rồi nhưng mà ko bik cách làm sao để config mang và cho chạy sever đc,mong mọi người giúp đỡ em với

MagicOfLove
03-10-12, 06:07 PM
máy mình xài win 7 until ,ram 2gb ,nói chung là làm đc,nhưng mà ko bik cách làm thôi,mình mún làm sever 3 lỗ thuộc dạng chuyển sinh

mình có sẵn cái TLBB của anh hà hoàng rồi nhưng mà ko bik cách làm sao để config mang và cho chạy sever đc,mong mọi người giúp đỡ em với
vào đây tham khảo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mấy sv khác cũng làm giống vậy thôi :D khác chút xíu à

yuhtnhahk
03-10-12, 08:28 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

duc2071990
04-10-12, 09:12 AM
trời win 7 mà ram 2 G , khởi động mệt lắm mà rất hại máy .

thanhdam
04-10-12, 09:31 AM
trời win 7 mà ram 2 G , khởi động mệt lắm mà rất hại máy .
mấy bạn ơi,mình có đầy đủ các phần mềm rồi,bây giờ mình mún làm 1 sever offline để cho mượt mà xíu nhưng mà ko bít cách config mang VNware trên win 7 làm sao.mình thì có severTLBB 3.0 + Navicat + Intall Client + 1 bản tlbb của anh hà hoàng + VNware workStation + Winscp
có ai giúp đỡ mình làm sao chơi offline trên win 7 dc ko.Mình xin cám ơn

congdongviet
04-10-12, 09:52 AM
Ram 2GB sài Win 7 mà chạy Sever 3.0 chắc máy đơ lun quá................

thanhdam
04-10-12, 05:51 PM
Ram 2GB sài Win 7 mà chạy Sever 3.0 chắc máy đơ lun quá................
mình ko biết cách chuyển qua win xp có ai biết chỉ mình cách chi tiết dc ko zạ
:-/:-/:-/8-|8-|8-|8-|8-|8-|

yuhtnhahk
04-10-12, 06:29 PM
mình ko biết cách chuyển qua win xp có ai biết chỉ mình cách chi tiết dc ko zạ
:-/:-/:-/8-|8-|8-|8-|8-|8-|

Nói chung kiến thức CNTT bạn còn rất hạn chế,ngay cả ghost lại win mà cũng ko biết thì mình chịu,nếu có chạy đc sv,sau này có lỗi gì sao bạn khắc phục được,mình khuyên bạn học ngay từ những bước cơ bản đã,nếu ko nhầm thì mình đã team cho bạn rồi,tuy nhiên cấu hình máy bạn Chip C ram 2Gb lại còn tiếng việt nữa chứ,khó mà chạy đc sv 1 cách suôn đuwocwj,bạn lên mạng tìm 1 bản ghost Xp sp3 về rồi dùng OneKey ghost,với bạn có lẽ đấy là cách tốt nhất để cài lại máy.Thân