PDA

View Full Version : [KT] Xin hướng dẫn add trực tiếp đồ vào nhân vật

omasa
03-10-12, 09:00 AM
Các bạn giúp mình hướng dẫn các add đồ trực tiếp vào nhân vật đc ko. Như các điểm Danh Vọng, add trực tiếp đồ vào nhân vật khi login 1 phát là có đồ luôn vào hành trang chứ ko phải chạy qua NPC hay sd túi quà tân thủ nữa (nghĩa là dù các account khác đang chơi nhưng chỉ riêng mình mới nhận đc đồ thui ấy). Mong các bác hướng dẫn dùm :-*

Lãng Tử Sầu
03-10-12, 09:11 AM
Nghe ADM của kiemthien.com nói có thể add được vào database nhưng mình chưa thử, Bạn thử ngâm cứu xem :)

omasa
03-10-12, 09:18 AM
Nghe ADM của kiemthien.com nói có thể add được vào database nhưng mình chưa thử, Bạn thử ngâm cứu xem :)

Mình cũng có nghe nói qua xem trên phần Navicat. Nhưng mình tìm trên mạng chưa thấy ai làm đc. Chỉ làm đc 1 số cái đơn giản thui. Hix:-$

Hoặc bạn nào có biết đổi Map nhân vật đang bị kẹt Map sang 1 map khác mà không cần add map ko?

anhducvn
03-10-12, 09:46 AM
Thông tin nhân vật, trong goddess>role mà nó lưu 1 cục ko biết đọc thế nào bác Bảo ko biết sao đọc ra đc hay thật đấy

nghichtu91
03-10-12, 11:20 AM
Thông tin nhân vật, trong goddess>role mà nó lưu 1 cục ko biết đọc thế nào bác Bảo ko biết sao đọc ra đc hay thật đấy

cái đó chỉ có thể dùng web mới đọc được :D kiểu nó là Blob ;))
......................................