PDA

View Full Version : Ai còn Sever Sever3.rar hoặc Sever lúc bác trminh share fix Ts và Samurai không?

Scofield9x
30-09-12, 06:03 PM
Như trên Bác nào còn sv đó cho mình với
Sv fix gió cài no-ip ko đc và CPU 100%
Sv3.rar hoặc sv khi share samurai ai có cho tui vs :((
Đều link die hết
1.sever này là samurai : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2.sever tét thành công +15 và hiệu : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bachugacon122
04-10-12, 06:56 AM
Như trên Bác nào còn sv đó cho mình với
Sv fix gió cài no-ip ko đc và CPU 100%
Sv3.rar hoặc sv khi share samurai ai có cho tui vs :((
Đều link die hết
1.sever này là samurai : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2.sever tét thành công +15 và hiệu : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái test +15 thì lâu quá rùi nên ko có
còn cái samurai đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

luadola000
01-12-12, 12:59 PM
fixwind cài no-ip đc mà :(

general2000vn
12-11-15, 11:59 PM
Chào mọi người,

Mình đã down và chạy được server, vào game chơi bình thường.

Tuy nhiên mình muốn dev 1 chút, nhưng mà tất cả các file .txt và .lua mình mở bằng NotePad++ hay excel đều không đọc được tiếng Việt.

Mình đã search và download tool chuyển ngôn ngữ Trung Quốc và Việt Nam, nhưng vẫn không được.

Bạn nào rành giúp mình bước bắt đầu với, mình không rành bảng mã và font của JX lắm.

Cảm ơn nhiều