PDA

View Full Version : [MU] Tìm Vật Phẩm Mua Bằng Zen Hoặc Phi Shop

YouTobe
29-09-12, 05:59 PM
Mình dùng SCF 6.1 goohoang

Khi treo Item bán bằng zen thì người khác mua.

Để xem nhật ký thì vào đâu để xem vậy ? Tìm trong TRADE_LOG không thấy có

Tương tự Item phi shop thì xem nhật ký ở đâu thế nhỉ.

Xin chân thành cảm ơn !

thuynga
29-09-12, 06:23 PM
hiểu ý bạn , nhưng kể cả xem đc thì cũng chỉ là seri của item đó thôi , bạn muốn biết chính xác nó là item j thì 1 là phải nhớ từng loại item , 2 là phải dò lại file item => nếu bạn định kiểm tra chi tiết 1 user mà bằng cách dò lại log là việc cực kỳ mất thời gian , hãy nghĩ hướng khác mà quản lý nhé !

YouTobe
29-09-12, 06:30 PM
hiểu ý bạn , nhưng kể cả xem đc thì cũng chỉ là seri của item đó thôi , bạn muốn biết chính xác nó là item j thì 1 là phải nhớ từng loại item , 2 là phải dò lại file item => nếu bạn định kiểm tra chi tiết 1 user mà bằng cách dò lại log là việc cực kỳ mất thời gian , hãy nghĩ hướng khác mà quản lý nhé !

có mem kêu mất đồ. xem log trade không có giao dịch với ai.
nên mình nghĩ có thể treo shop bán bằng zen. nên muốn xem nhật ký ai mua

thuynga
29-09-12, 06:35 PM
có mem kêu mất đồ. xem log trade không có giao dịch với ai.
nên mình nghĩ có thể treo shop bán bằng zen. nên muốn xem nhật ký ai mua

Khi mem kêu mất đồ bạn phải giải quyết cực kỳ khéo léo , thậm chí xác định mất thằng mem đó cũng đc , tốt nhất cứ trả lời : nó là trường hợp đầu tiên báo mất , sẽ xem xét , nếu các trường hợp báo mất tiếp tục xẩy ra nhiều thì sẽ kiểm tra chi tiết , bạn nên nhớ :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>