PDA

View Full Version : [KT] Help Gamecenter và GS1

sitachi
27-09-12, 11:36 PM
Ai biết bị lỗi gì không ? em vào game thì ok nhưng add thêm vật phẩm vào KTC thì GS nó báo memory rùi tắt luôn ai biết cách fix chỉ dùm em với:x

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

dodt.1306
28-09-12, 12:48 AM
Ai biết bị lỗi gì không ? em vào game thì ok nhưng add thêm vật phẩm vào KTC thì GS nó báo memory rùi tắt luôn ai biết cách fix chỉ dùm em với:x

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bác đồng bộ chưa bác..........................

sitachi
28-09-12, 06:32 AM
đồng bộ rùi bác ah ! 8-|8-|8-|8-|

dodt.1306
28-09-12, 09:01 AM
đồng bộ rùi bác ah ! 8-|8-|8-|8-|

Bác kiểm tra kĩ lại.....xem add ID đúng chưa.................

sitachi
28-09-12, 10:49 AM
id làm rất kỷ bác à ! em add rất cẩn thận:">

babyturtle.vn7
30-09-12, 09:00 AM
bác đồng bộ chưa bác..........................

bạn nên xem thật kỹ lại file trong ibshop. tốt nhất nên mở nó song song với excel để dễ xem