PDA

View Full Version : Lập Team Maple Story đây, mình sẽ lo về phần tài chính

shock_boy
27-09-12, 05:09 PM
Dịp này thi xong đại học nên có thời gian với 4rum
Mình thấy Box nhà mình vắng tanh

Bây giờ toàn source version cao code sẵn thế này thì làm gì còn ai bỏ công sức ra nghiên cứu và tự dev maple nữa....:( Toàn đồ ăn sẵn, khiến cho developer ỷ lại, khó mà pro lên đc......
Mình cũng cảm thấy đúng ,ai có niềm đam mê thì cùng vào giúp sức đi
Nhớ các đây mây năm mình từng cày cuốc game này thì VNG nó bỏ bê rồi không online server nữa

Như tiêu đề: ^^

vừa có thể việt hóa, vừa có thể chỉnh IP mở on k cần đến mấy cái mã hex chi cho nó rắc rối vậy bạn còn chần chờ j` nữa down thôi nhớ thank nhé ^^

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Lưu ý là chỉ mở đc file localhost.exe thôi nhé :D

Mình đã thử text ,

hiện tại mình đã tìm ra giải pháp việt hoá có dấu client maplestory, nhưng giải pháp này có nhiều hạn chế hôm nay post lên để các bạn xem
mình nhắc lại đây là giải pháp mình tìm ra để có thể hiển thị tiếng việt thui chứ không hoàn hảo giống vinagame nha :-s:-s:-s
đây là vài bức ảnh sever của mình

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Khi có tiến triển mới sẽ post tiếp cho các bạn góp ý

fb :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mọi người vào bàn nên chọn ver nào ít lỗi để edit ,sau đó lên online

LeoK.Love
27-09-12, 07:38 PM
Chà , ở bmt à :-? cùng chỗ mình rồi nhĩ :|
Phần việt hóa cái kia chỉ là tools edit về localhost thôi chứ chưa việt hóa được đâu bạn :)
Bạn cảm thấy nếu muốn thành coder thì học java basic đi rồi làm v83 , code lại quest là được , việc này mình không rành lắm :)
Thôi đặt gạch ngồi hóng topic thôi :D

shock_boy
28-09-12, 01:59 PM
Chà , ở bmt à :-? cùng chỗ mình rồi nhĩ :|
Phần việt hóa cái kia chỉ là tools edit về localhost thôi chứ chưa việt hóa được đâu bạn :)
Bạn cảm thấy nếu muốn thành coder thì học java basic đi rồi làm v83 , code lại quest là được , việc này mình không rành lắm :)
Thôi đặt gạch ngồi hóng topic thôi :D

Ừ .Cái này như kiểu đọc Main của Mu ấy :))
Tui có đọc đc 1 topic mà có pro việt hóa đc rồi đấy ,hôm bữa cũng cài off đc bản 83 rồi ,nhưng ngồi vọc cũng chả đc gì =.=
cần lắm team cùng đam mê