PDA

View Full Version : [KT] Có ai giúp mình làm kiếm thế online đc k?

bualolu
27-09-12, 12:15 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguyenduccu
27-09-12, 12:45 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bualolu
27-09-12, 01:39 PM
có ai biết bài nào hướng dẩn dể k mình mún a e mình vào pk zui thoy #-o

luudinhnam
27-09-12, 01:51 PM

bualolu
28-09-12, 10:13 AM
hỳ cảm ơn bạn đả quan tâm nhưng pm yahoo k tl bạn ơi có pro nào giúp mình với làm kiếm thế online cho ae vào chơi vui thui k đông lắm k kinh doanh chơi giải trí :-bd

sitachi
28-09-12, 10:50 AM
hỳ cảm ơn bạn đả quan tâm nhưng pm yahoo k tl bạn ơi có pro nào giúp mình với làm kiếm thế online cho ae vào chơi vui thui k đông lắm k kinh doanh chơi giải trí :-bd

bualolu
28-09-12, 11:03 AM
hỳ cảm ơn cậu nhưng mình k piết sever nào và pach nào nên chưa download ai có chính xác k lổi thỳ chỉ dùm mình nha..............tại mún a e chơi

school_le
28-09-12, 11:56 AM
ai ch0a nói ta nhiệt tính :((
bạn mua ram chưa 8gb mới dc

nguyenduccu
28-09-12, 12:03 PM
ai ch0a nói ta nhiệt tính :((
bạn mua ram chưa 8gb mới dc

nhầm rùi bạn. 8 GB? đâu nhất thiết, nếu mở tầm 30-40 acc chơi , hạn chế map thì ram 2 Gb chơi thỏa mái rồi