PDA

View Full Version : [KT] Lỗi khi cài website trantoai

cuocdoisp
27-09-12, 10:52 AM
mình bị cái lỗi này ở trang chủ , trong home thì lại ko bị . sửa sao vậy các cậu giúp mình với nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nguyenduccu
27-09-12, 10:54 AM
mình bị cái lỗi này ở trang chủ , trong home thì lại ko bị . sửa sao vậy các cậu giúp mình với nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sv làm mới toanh hay là sv cũ chạy giao diện web mới, lỗi data jxaccount

cuocdoisp
27-09-12, 11:06 AM
mình dùng cái data của trantoai share mà , toàn bộ dữ liệu là của trantoai hết cậu à . mình làm offline thôi , ko có mở online lên toàn bộ là mới hết à. Ở trong cái home thì lại ko bị lỗi cậu à

nguyenduccu
27-09-12, 11:39 AM
mình dùng cái data của trantoai share mà , toàn bộ dữ liệu là của trantoai hết cậu à . mình làm offline thôi , ko có mở online lên toàn bộ là mới hết à. Ở trong cái home thì lại ko bị lỗi cậu à
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cài web này thử đi, pass giải nén thì click vào là thấy

Learning
27-09-12, 11:43 AM
anh dùng xampp bao nhiêu thế. .

nguyenduccu
27-09-12, 12:08 PM
anh dùng xampp bao nhiêu thế. .
Tớ dùng

AppServ (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

chứ chả dùm xxampp , mà tớ chạy mysql độc lập chứ không chạy mysql tích hợp với webserver đi kèm đâu

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sesshomaru
27-09-12, 01:56 PM
lỗi do bản php có version cao hơn,bạn tìm bản app có version php phù hợp với version php của xampp 1.7.1