PDA

View Full Version : [MU] Tham Khảo : Antihack Pinkof 3.0 Checksum cho Server

cuocdoisp
26-09-12, 10:07 AM
Đồng hành với TDAGG 3.0, cuocdoisp mới qua ragezone thấy có cái Antihack Version 3.0.0 của pinkof share free có chức năng checksum qua Connectserver như kiểu tụi Muguard . Thấy khá hay lên vác về đây cho em sử dụng . Pinkof làm việc cũng khá uy tin lên cuocdoisp nghĩ anh em mang về dùng chắc là oke .
Thông tin theo cuocdoisp đoán mò ( vì có biết gì về tiếng anh đâu )
- có sự kiểm tra kết nối trong file TitanCS : nếu main nào có dùng file oggs.dll của pinkof thì TitanCS sẽ cho kết nối vào . Nếu main ko có thì sẽ không cho ( đây cũng là một dạng checksum )
- Antihack : theo các soft , theo tên soft gần đúng , theo các dll chạy trên hệ thống , chống kill hay supperd antihack .....

Download
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nguồn :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

TB: do cuocdoisp bị band IP từ GZ lên phải duyệt website gamezone từ một site trung gian lên bài viết không mầu mè và nhìn hơi xấu . Có gì anh em bỏ qua

heroviet2301
26-09-12, 10:41 AM
Mang về rồi hook oggs.dll vào main à đại ca :|

phusang
26-09-12, 10:46 AM
đem về cũng ko xài dc đâu, ^^, lúc đầu pinkof vừa share ra thì ok, chạy ngon, nhưng bị mỗi tội ko chay dc trên win7, sau đó pinkof fix lại, thì file oggs.dll ko đồng nhất với pinkof.dll trong titancs nên gây ra hiện tượng ko vào game dc ^^, checksum quá tốt, nhưng bị vậy nên thôi luôn ^^