PDA

View Full Version : [KT] Lỗi bảng skill Đoàn Thị !

harry_truong
20-09-12, 02:34 PM
Sever mình đang bị lỗi bảng skil của đoàn thị, mình tăng vào xong nó đứng im không làm gì được cả, thoát ra vào lại thì không thể mở bảng skill lên luôn,đã làm theo hướng dẫn của 1 bạn nào đó là xóa: <skill id="1662" name="Ám Hương"/> , nhưng vẫn không được, mình đã search nhưng không thấy hướng dẫn, bạn nào biết xin chỉ giáo dùm. Với xin hướng dẫn cách hạ dame các skill xuống. Chân thành cảm ơn.

resedentev
20-09-12, 02:51 PM
Sever mình đang bị lỗi bảng skil của đoàn thị, mình tăng vào xong nó đứng im không làm gì được cả, thoát ra vào lại thì không thể mở bảng skill lên luôn,đã làm theo hướng dẫn của 1 bạn nào đó là xóa: <skill id="1662" name="Ám Hương"/> , nhưng vẫn không được, mình đã search nhưng không thấy hướng dẫn, bạn nào biết xin chỉ giáo dùm. Với xin hướng dẫn cách hạ dame các skill xuống. Chân thành cảm ơn.

bạn dùng plugin xem sao!
cách hạ dame bạn search gamezone có đó bạn!

harry_truong
20-09-12, 03:52 PM
bạn dùng plugin xem sao!
cách hạ dame bạn search gamezone có đó bạn!
Dùng plugin là sao, bạn có thể nói rõ dùm mình, ah má skill mình tăng là skill cấp thấp, không phải skill 120 nhe.

resedentev
21-09-12, 08:07 PM
Dùng plugin là sao, bạn có thể nói rõ dùm mình, ah má skill mình tăng là skill cấp thấp, không phải skill 120 nhe.

Gửi bạn plugin <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Xóa 4 folder trong Kt trước khi chép nhé!

tunglt
25-09-12, 09:45 AM

Hay do bạn chưa đồng bộ client .
Vào setting->faction->faction.xml và xóa <skill id="1662" name="Ám Hương"/> là ok mà

harry_truong
25-09-12, 10:04 AM
Mình đã fix được, do không đồng bộ client. Cảm ơn các bạn.