PDA

View Full Version : [MU] Mua Item trên Cashshop ko mất Wpoint

Rest In Peace
18-09-12, 05:47 AM
Mình đã điều chỉnh xong trên Client về giá tiền nhưng khi mua đều ko mất Wpoint. Bro nào biết chỉ mình với nha

Chú ý: Mình khẳng định là do Server, còn Client thì chắc chắn ko có lỗi. Ai giúp mình với. THanks 8-|

mua_vcoin
18-09-12, 06:00 AM
Mình đã điều chỉnh xong trên Client về giá tiền nhưng khi mua đều ko mất Wpoint. Bro nào biết chỉ mình với nha

Chú ý: Mình khẳng định là do Server, còn Client thì chắc chắn ko có lỗi. Ai giúp mình với. THanks 8-|

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoainiemclub
18-09-12, 11:20 AM
chỉnh clenit thì chỉnh cả trong server nữa chứ =.= client chỉ là những cái đc hiển thị ra.khi vào server nó lại xử lý theo trong tin config trog sv

Newbie2012
18-09-12, 11:23 AM

bạn dùng cái mình share đi
chuẩn luôn :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Rest In Peace
18-09-12, 03:55 PM
Cả Server và Client đều đồng bộ, mình đã thử setup trên 1 Server khác thì ko có vấn đề gì. Mình nghĩ do SQL thiếu column nào đó :-?