PDA

View Full Version : [MU] Upload Web Lên Hosting nhưng không thành công :(

Jackieldm
17-09-12, 08:55 PM
Chiều nay mới mua một cái host mấy hôm nay để cái web trên máy server ok không lỗi gì cả, giờ thì mình upload lên host thì bị lỗi liền tức quá đi. Mò hoài mà không ra có nhiều bro hướng dẫn nhưng làm giống thế không được. Bạn nào rành về vụ web trên host chỉ mình cái Thanks các bạn nhiều

Domino9990
17-09-12, 08:57 PM
Chiều nay mới mua một cái host mấy hôm nay để cái web trên máy server ok không lỗi gì cả, giờ thì mình upload lên host thì bị lỗi liền tức quá đi. Mò hoài mà không ra có nhiều bro hướng dẫn nhưng làm giống thế không được. Bạn nào rành về vụ web trên host chỉ mình cái Thanks các bạn nhiều

Lỗi Này Chỉ Có Cậu Sữa Dc Thôi Vì Cái Lỗi Đó Chỉ Có Cậu Pít............

ku2linh
17-09-12, 08:57 PM
cho cái hình lên cho các pro giúp nào \:D/

hoainiemclub
17-09-12, 09:02 PM

host bạn mua chỗ nào.xài web nào bị lỗi ;))

heroviet2301
17-09-12, 09:12 PM

Bạn giống y chang mình 1 host cũ sài thoải mái ko sao khi chuyển sang host mới bị lỗi , mình nghĩ là do firewall của host mới nó bảo mật nên 1 số code ko đúng nó lỗi ngay , thế là pm kỹ thuật nó giảm mức bảo vệ xuống thấp nhất lại dùng dc bình thường :(

Jackieldm
17-09-12, 09:29 PM
Host này mình mua của PAvietnam mình sài NBB mình đã xem hướng dẫn rất kỹ làm từng chi tiết mà không hiểu sao không được. Giờ chỉ nhờ Bro nào team dùm xem dùm cho mình thôi hix... chứ mình bó tay rồi, sau khi cài đặt mình vào phần <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> toàn bị lỗi

Not Found

The requested URL /taikhoan/ was not found on this server.

Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.

takdcvne
18-09-12, 07:02 PM
Host này mình mua của PAvietnam mình sài NBB mình đã xem hướng dẫn rất kỹ làm từng chi tiết mà không hiểu sao không được. Giờ chỉ nhờ Bro nào team dùm xem dùm cho mình thôi hix... chứ mình bó tay rồi, sau khi cài đặt mình vào phần <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> toàn bị lỗi

Not Found

The requested URL /taikhoan/ was not found on this server.

Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.

tạo Sub domain và trỏ IP trong phần dotvn.pavietnam.vn của bạn nữa,nếu dc bạn đăng nhập tài khoản xem dc ko nhé, của mình ko thể kết nối vs SQL => đăng nhập lỗi:-L

pelinh
19-09-12, 07:52 PM
chưa gặp lỗi này bao h , lót dép ngồi hóng đợi pro học chộm tí kiến thức nào :">~

góp ý : host khác thì mình hok bik' nhưng mình mua hosting linux của nhanhoa.com support cực tốt , chưa thấy die bao h :D~

cài đặt cũng chưa 1 lần bị lỗi , bạn có thể thử xem ;))~

demo :-" : muvietnam2.com :">