PDA

View Full Version : [MU] Mất thẻ những nguyên nhân nào nhỉ các pro

membermoi
14-09-12, 05:25 PM
đầu tiên đã sài xampp của NBB :-ss có chống local
Đổi tên đừong dẫn sv liên tục và ip cập nhập
Máy chủ chỉ cho 1 người đăng nhập mà lúc mình đăng nhập nạp thẻ thì thẻ báo bảo trì. rồi nạp lại báo thẻ sai nhưng member vẫn nhận đc tiền :-ss8-}8-} ai cho hỏi lỗi này là nguyên nhân ở đâu pass md5 đổi liên tục :|8-}8-}
Hack bi xoa log vs xoa the.va the dc nap ngay luc do' moi gioi ? :-s:o3 ai biet cach phong tranh nua k

membermoi
14-09-12, 05:49 PM
đầu tiên đã sài xampp của nbb :-ss có chống local
đổi tên đừong dẫn sv liên tục và ip cập nhập
máy chủ chỉ cho 1 người đăng nhập mà lúc mình đăng nhập nạp thẻ thì thẻ báo bảo trì. Rồi nạp lại báo thẻ sai nhưng member vẫn nhận đc tiền :-ss8-}8-} ai cho hỏi lỗi này là nguyên nhân ở đâu pass md5 đổi liên tục :|8-}8-}
hack bi xoa log vs xoa the.va the dc nap ngay luc do' moi gioi ? :-s:o3 ai biet cach phong tranh nua k

upppppppppppppppppppppppppppppppppppp

DieuNinh
14-09-12, 06:17 PM
đầu tiên đã sài xampp của NBB :-ss có chống local
Đổi tên đừong dẫn sv liên tục và ip cập nhập
Máy chủ chỉ cho 1 người đăng nhập mà lúc mình đăng nhập nạp thẻ thì thẻ báo bảo trì. rồi nạp lại báo thẻ sai nhưng member vẫn nhận đc tiền :-ss8-}8-} ai cho hỏi lỗi này là nguyên nhân ở đâu pass md5 đổi liên tục :|8-}8-}
Hack bi xoa log vs xoa the.va the dc nap ngay luc do' moi gioi ? :-s:o3 ai biet cach phong tranh nua k

tôi cũng bị và đảm bảo rất nhiều người bị

vì nó xóa luôn log nạp thẻ nên ADMIN ko kiểm tra được

từ khi nên cái bản mới của NBB thì bị còn dùng bản 4 ko có bị như này

ntquang.info
14-09-12, 06:36 PM
tôi cũng bị và đảm bảo rất nhiều người bị

vì nó xóa luôn log nạp thẻ nên ADMIN ko kiểm tra được

từ khi nên cái bản mới của NBB thì bị còn dùng bản 4 ko có bị như này

Code lại source chút + ghi thêm log dạng khác

tuanley
14-09-12, 09:43 PM
Nếu nói như chú thì chú dính shell rồi , đổi thế nào đi nữa cũng dính cả thôi

membermoi
14-09-12, 09:54 PM
Nếu nói như chú thì chú dính shell rồi , đổi thế nào đi nữa cũng dính cả thôi
Đúng là từ v4 k gặp cái kiểu này bh ver5 bắt đầu.
nếu nói shell.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrrainnt
14-09-12, 10:14 PM
Trường hợp này đã từng bị :)!, Các bạn không chạy mysql ở xampp nhé, cái gì trong đó không xài thì xóa đi
Vì đợt trước mình cũng bị, có cài lại máy cũng vẫn bị t.t! Nó check báo cho mem là thẻ sai nhưng thật chất là mem đã nạp thành công mà không đi vào Server
Và nó cũng xóa luôn log ghi thẻ :).
Cái này chắc chỉ cùng 1 thằng làm thôi chứ không chạy đi đâu được đâu

membermoi
14-09-12, 10:49 PM
Trường hợp này đã từng bị :)!, Các bạn không chạy mysql ở xampp nhé, cái gì trong đó không xài thì xóa đi
Vì đợt trước mình cũng bị, có cài lại máy cũng vẫn bị t.t! Nó check báo cho mem là thẻ sai nhưng thật chất là mem đã nạp thành công mà không đi vào Server
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tieutu
14-09-12, 11:09 PM

cơ sở nào nói check được cái dòng minh bôi đỏ :|

germanydnt
14-09-12, 11:20 PM
:-?? Mình thắc mắc là có auto nạp riêng ko liên quan tới web sao các bạn ko dùng nhỉ?

provn87
14-09-12, 11:47 PM
:-?? Mình thắc mắc là có auto nạp riêng ko liên quan tới web sao các bạn ko dùng nhỉ?

Đúng thật là thế :))

membermoi
15-09-12, 12:30 AM
Đúng thật là thế :))

UP pro nào có cách phòng ngừa k

mrrainnt
15-09-12, 01:02 AM
Code Bảo Kim thì không biết sao ?
Còn Code KNPay thì mình xài vẫn bình thường

--- Chế độ gộp bài viết ---

cơ sở nào nói check được cái dòng minh bôi đỏ :|

Tôi nói để các bạn biết và phòng tránh :-??! Còn bạn không thích thì cứ việc xài chẵng ai ý kiến gì đâu :-??

DieuNinh
15-09-12, 10:00 AM
dùng module của bảo kim cũng bị dính lỗi API

trước tôi bị 1 lần rồi
mem nó nạp vào thì kêu lỗi API hiện lên 5 6 cái dòng màu đỏ
ko thì hiện lên mã lỗi 100
y rằng là mất thẻ