PDA

View Full Version : [Tam Quốc Truyền Kỳ]Xin Sever Private đã việt hóa ->60% :)

hongquoc
10-09-12, 10:51 PM
mấy pác cho em hỏi game tam quốc truyền kỳ có sever private tq hay vn chưa vậy ? :) do em đam mê game này mà nó hút máu quá :D

quancoi000
10-09-12, 11:11 PM
mấy pác cho em hỏi game tam quốc truyền kỳ có sever private tq hay vn chưa vậy ? :) do em đam mê game này mà nó hút máu quá :D

theo mình biết thì chưa có, nhưng bạn vẫn có thể chơi offline game này được mà! :D bác hai07dv có post 1 bài hướng dẫn về sv này rồi, hình như là full luôn hay sao ý! còn vụ việt hóa thì chưa đến tầm 60% đâu! =))

hongquoc
10-09-12, 11:14 PM
pác có thi share mình nha :) chơi offline cũng đc

clanhinata
10-09-12, 11:42 PM
Mới có thất hùng tranh bá thôi bạn à
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quancoi000
12-09-12, 11:10 PM
Mới có thất hùng tranh bá thôi bạn à
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thất hùng tranh bá với tam quốc truyền kỳ nó khác nhau hả bạn? :-ss

chicho2011
12-09-12, 11:16 PM
em cũng (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) đang có nhu (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) cầu ạ, bác nào biết chỉ cho cả nhà xem với ạ