PDA

View Full Version : [MU] Tìm người làm Mu ở Bà rịa

nguyentuanphu
10-09-12, 05:25 PM
như title ở trên, inbox cho mình.
mình đã có server IGCN hàng thiệt, đựoc update từ IGCN.
Tài chính mạnh.
Thanks

ShineGhost
10-09-12, 05:30 PM
nội dung ngắn ngọn xúc tích nhỉ

kipphong3
10-09-12, 11:27 PM
Gọi thẳng lên SĐT này ! 100% có người

1080

Alexandria
11-09-12, 06:25 AM
Tài chính mạnh.
Thanks
THông tin đã dc len ex700 chưa

tomatoes
11-09-12, 02:35 PM
Dạo này GZ loạn lạc quá,nhiều "Pro" để cái chữ ký thấy mà sock.
SCFMT 11.70.10 Ex700 :)) ko biết có biết ENC/DEC packet chưa mà dám mạnh miệng vậy.

dodt.1306
11-09-12, 02:59 PM
SCFMT 11.70.10 Ex700 :)) ko biết có biết ENC/DEC packet chưa mà dám mạnh miệng vậy.

Bác tomatoes nói xoáy......đểu vãi....:D:D:D:D

phusang
11-09-12, 03:00 PM

Nhờ người khác crack thôi rồi bảo share lại cho mình đem bán thôi mà anh! em đang tập tành crack đây ^^:>

tomatoes
11-09-12, 03:09 PM
Ko phải bàn chuyện crack ở đây.
GS 11.70.10 là 6.3 mà làm gì chạy đc main eX700 mà 90%,nếu có thiệt chắc đã có người Show hàng mạnh miệng khoe khoan rồi ^^
Cụm từ MU eX700 giờ đi lừa đc khối người đó ^^,tiếc thay MU đã thảm,người "DEV" MU còn "thảm hại" hơn ;))

insomnia_1993
11-09-12, 03:28 PM
Ko phải bàn chuyện crack ở đây.
GS 11.70.10 là 6.3 mà làm gì chạy đc main eX700 mà 90%,nếu có thiệt chắc đã có người Show hàng mạnh miệng khoe khoan rồi ^^
Cụm từ MU eX700 giờ đi lừa đc khối người đó ^^,tiếc thay MU đã thảm,người "DEV" MU còn "thảm hại" hơn ;))
vậy ex chừng nào mới có các cao thủ:D chữ kí bác toma là ex đã đc 90% thì chừng nào mới có hàng đây.^^

Alexandria
11-09-12, 07:42 PM
khõi phãi xoắn bác tô :)) bác cũng là thằng nói 1 đàng làm 1 nẽo thôi bác à :)) nên tiếng nói cũa bác ko nghĩa lý gì ;))

Nhờ người khác crack thôi rồi bảo share lại cho mình đem bán thôi mà anh! em đang tập tành crack đây ^^
trẽ con anh ko chấp :))

dovietthai
11-09-12, 09:32 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tomatoes
12-09-12, 12:42 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ko ai mua lấy gì to và alex ăn + nuôi vợ con :))

Nói 1 đàng làm 1 nẻo có nghĩa là có nói có làm :)) tiếng nói ai ko có ý nghĩa thì trong lòng mọi người cũng hiểu :))
1 người dù có giúp Newbie đc bao nhiêu nhưng sự giúp đỡ đó ko xuất phát từ sự thật tâm thì thui đừng có giúp.Có đc tài "hùng biện" trước đám đông thì đòi làm lãnh đạo rồi :))
Tôi chỉ thấy sao nói vậy,ko xoắn ko ốc :) Quảng cáo phải đi đôi với sự thật,nick màu,"câu" cả 2 nghìn bài rồi,exp có thừa,đã đc coi là người của "công chúng GZ" ^^ đừng để trẻ con nó noi theo tính xấu :)

Aphuong
12-09-12, 01:41 AM
Cũng muốn quay lại Mu. Nhưng chưa có bản "e it bảy trăm" nào để thử sức làm. một ngày nào đó huyền thoại sẽ quay lại =))

spam nhanh lên ních màu ^^

kbgqedtt
12-09-12, 01:48 AM
Tài chính mạnh.
Thanks

Alexandria
12-09-12, 11:30 AM
Ko ai mua lấy gì to và alex ăn + nuôi vợ con

Nói 1 đàng làm 1 nẻo có nghĩa là có nói có làm tiếng nói ai ko có ý nghĩa thì trong lòng mọi người cũng hiểu
1 người dù có giúp Newbie đc bao nhiêu nhưng sự giúp đỡ đó ko xuất phát từ sự thật tâm thì thui đừng có giúp.Có đc tài "hùng biện" trước đám đông thì đòi làm lãnh đạo rồi
Tôi chỉ thấy sao nói vậy,ko xoắn ko ốc Quảng cáo phải đi đôi với sự thật,nick màu,"câu" cả 2 nghìn bài rồi,exp có thừa,đã đc coi là người của "công chúng GZ" ^^ đừng để trẻ con nó noi theo tính xấu

bác có gì đâu mà to tác bác yên tam vài bưa nảy em cũng share sv KT thương mai cũa bác free ;)) nếu bắc thích gây sự :))

tieutu
12-09-12, 11:36 AM
có lẻ phải xoắn cho hai người cày cải nhau để mình hưởng lợi :))

Jackieldm
12-09-12, 11:39 AM
Một trận tranh hùng, nhưng nếu nói uy tín tôi tin bác Tomastoes. Lão Alex toàn múa lửa không. Oải chè đậu bác alex lắm. Newbie nhìn vào tưởng ngon nhảy vào toàn là chè với xôi không

tuyentc
12-09-12, 11:54 AM
Một trận tranh hùng, nhưng nếu nói uy tín tôi tin bác Tomastoes. Lão Alex toàn múa lửa không. Oải chè đậu bác alex lắm. Newbie nhìn vào tưởng ngon nhảy vào toàn là chè với xôi không

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e ét 700 chắc nà cái này à bác. test tạm cho đỡ chán thôi à ^^. copy vào bản .92 nha

Aphuong
12-09-12, 01:06 PM
bác có gì đâu mà to tác bác yên tam vài bưa nảy em cũng share sv KT thương mai cũa bác free ;)) nếu bắc thích gây sự :))
Share cho anh em hưởng với chứ ^^
Trình này mà crack của bác tomatoes thì có mà Kiếm Loạn :))

Jackieldm
12-09-12, 02:53 PM
Loạn thì giờ vẫn loạn, nhiều admin Kiếm Thế giờ download hàng bên Box KiemThe về Dev thêm chút thì online được ầm ầm. Thế mới ghê gớm :))

tomatoes
12-09-12, 06:42 PM

Nếu là thật,xin cám ơn trước nhé :))
Đúng là cậu nick màu,exp khá cao mà ko bao giờ hiểu phong cách làm việc của tôi,những gì các cậu crack đc là hàng tầm thường.
Tôi đang có trong tay GS KT full pet,Chân Nguyên,full skill 120 trên máy nè,muốn crack ko tôi share ra cho crack,nhưng e là cậu hay cái người cậu thuê cũng ko đủ trình đâu ^^ (nếu làm đc tôi xin mua lại bản unpack 100tr VND,thật 100% :D )

Như câu muốn gây sự tôi lại lặp lại 1 lần nữa,có sao nói vậy,ko hề gây sự,xem lại chữ ký rồi sẻ rỏ,nếu làm 1 điều gì có ý nghĩa cho newbie thì tôi thấy nên "phân tích" ý nghĩa dòng chữ ký của bác cho newbie rõ còn hơn là share mấy GS vớ vẩn kia :))

P/S: anh em Box Kiếm Thế sẻ rất biết ơn Alex,hay ku Trí Hi phải ngậm ngùi vì ko bán crack GS tiếp đc :))
Ủng hộ share ^^

insomnia_1993
12-09-12, 07:07 PM
Nếu là thật,xin cám ơn trước nhé :))
Đúng là cậu nick màu,exp khá cao mà ko bao giờ hiểu phong cách làm việc của tôi,những gì các cậu crack đc là hàng tầm thường.
Tôi đang có trong tay GS KT full pet,Chân Nguyên,full skill 120 trên máy nè,muốn crack ko tôi share ra cho crack,nhưng e là cậu hay cái người cậu thuê cũng ko đủ trình đâu ^^ (nếu làm đc tôi xin mua lại bản unpack 100tr VND,thật 100% :D )

Như câu muốn gây sự tôi lại lặp lại 1 lần nữa,có sao nói vậy,ko hề gây sự,xem lại chữ ký rồi sẻ rỏ,nếu làm 1 điều gì có ý nghĩa cho newbie thì tôi thấy nên "phân tích" ý nghĩa dòng chữ ký của bác cho newbie rõ còn hơn là share mấy GS vớ vẩn kia :))

P/S: anh em Box Kiếm Thế sẻ rất biết ơn Alex,hay ku Trí Hi phải ngậm ngùi vì ko bán crack GS tiếp đc :))
Ủng hộ share ^^

k chém hai đại ca nhịn nhau 1 câu đi. ai cũng prro chém thì bỏ gz thì gz toàn chém vs chém newbie die dần theo năm tháng. inso ủng hộ 2 bác ^^ k chém nhau nữa nhé. có j share nấy ae ủng hộ hết mình.:x:x

dodt.1306
12-09-12, 07:40 PM
chém nhau làm gì......mất lòng nhau ra....2 bác nhịn nhau 1 tí.....
Nếu 2 bác share cái gì....mang tính tham khảo thui....share nhiều nó loạn.....:-s:-s:-s

Alexandria
12-09-12, 07:51 PM
Nếu là thật,xin cám ơn trước nhé
Tôi đang có trong tay GS KT full pet,Chân Nguyên,full skill 120 trên máy nè,muốn crack ko tôi share ra cho crack,nhưng e là cậu hay cái người cậu thuê cũng ko đủ trình đâu ^^ (nếu làm đc tôi xin mua lại bản unpack 100tr VND,thật 100% )

Như câu muốn gây sự tôi lại lặp lại 1 lần nữa,có sao nói vậy,ko hề gây sự,xem lại chữ ký rồi sẻ rỏ,nếu làm 1 điều gì có ý nghĩa cho newbie thì tôi thấy nên "phân tích" ý nghĩa dòng chữ ký của bác cho newbie rõ còn hơn là share mấy GS vớ vẩn kia

P/S: anh em Box Kiếm Thế sẻ rất biết ơn Alex,hay ku Trí Hi phải ngậm ngùi vì ko bán crack GS tiếp đc
Ủng hộ share ^^

bác không phãi xoắn em ko thích phá bác thôi bác à :)) nhưng bác đừng tõ vẽ nguy hiễm nữa , em hok thích gây chuyện bác cữ lắm trò , hàng bác cung là loai crack đi bán lai thôi có gì đâu hay ho mà bác cứ khoe mẽ , đâu phãi bác viết ra SV bác làm dc người ta làm cũng đc đừng ngụy biện làm gì cho mệt em ko thích phá chen cơm cũa bác thôi :)) bác đừng gây sự người chiu lỗ vẫn là bác thôi

tomatoes
12-09-12, 08:07 PM
Uhm,thì chịu lổ,nhờ sự quan tâm của Alex,cái bãi nào tớ đáp xuống cũng thấy cậu đáp theo :))
Bán GS là chuyện bình thường nhưng ghi rõ bán SCF11.70.10(EX700) là lừa đảo,cậu bán gì là chuyện của cậu,nhưng thiết nghĩ tôi có quyền phân tích dòng QC đó cho các bạn Newbie biết.
Mà có lẻ ko cần thiết,con người cậu ra sao thì ai cũng rõ mà ^^

Nhớ hứa share dùm tớ 1.0.0.2 Kiếm Thế nhé,đừng nói mà ko làm,hoặc đem bán kiếm chác lại cũng đc "vài chục tr tiền lẻ ăn sáng",đừng làm uổng công đi xin xỏ file =))

Alexandria
12-09-12, 09:34 PM
lừa đảo gì có scf 11.70.10 rồi bác còn đi bán 11.70.01 bác thật trẽ con nếu ai thỳ có demo làm gì phãi xoắn còn Bán SCF11.70.10 (Ex700 90%) dang hoàn thiện ko càn biết nó là ỡ đâu miễn có bán là dc bác đừng tỏ tinh vi , chã lừa ai gì cã , có người cần se có hàng bán vậy thôi ko như bác , Bác cha biết gì về buôn bán bây h bác ko còn là độc quyền nữa tai vì SCF cũng ko phãi bác làm và sv em sài cũng ko phãi hàng cũa bác bác làm ơn im giùm cái , không biết gì đừng nói chĩ hạ thấp bác thôi sắp tới se share 12.70 free ho anh em sài vì hàng lỗi thời

ShineGhost
12-09-12, 09:39 PM
Chuẩn bị có war nhau ! MOD vào can ngăn đi nào :-$

YeuVo_ThuongCon
13-09-12, 11:34 AM
Alexandria << tôi hỏi cái dl anti >> cậu ấy đưa try đã crack >> bo tay

Con về Càu Chua ( tôi vẫn gọi vậy ) : thì tôi dám nói hiện tại 3 con Server ( vẫn mở đc 1 năm rồi ) thì vẫn dùng bản Server cũ rích

Đảm bảo cho chọn trên CLB này thì 80% ( ah mà phải nói 90% ) sẽ chọn Cà Chua

Có gì thông cảm nói thật

Alexandria
13-09-12, 08:53 PM
Alexandria << tôi hỏi cái dl anti >> cậu ấy đưa try đã crack >> bo tay

Con về Càu Chua ( tôi vẫn gọi vậy ) : thì tôi dám nói hiện tại 3 con Server ( vẫn mở đc 1 năm rồi ) thì vẫn dùng bản Server cũ rích

Đảm bảo cho chọn trên CLB này thì 80% ( ah mà phải nói 90% ) sẽ chọn Cà Chua

Có gì thông cảm nói thật sv củ hay ko ko phãi tomatoes mà ra đều do người làm mu + sv cua titan :)) mình nói thẳng bỏ 4 triệu ra mua 1 sv crack về để làm gì trong khi đó titan chỉ update có 100 $ chắc gì bác tomatoes đã bỏ tiền ra mua , server có add thêm gì mới à , có option mới do tomatoes làm à , fix bug gameserver à , viet hóa client à , động bộ sv à :)) hài còn câu nói cũa bác thì tôi dám nói hiện tại 3 con Server ( vẫn mở đc 1 năm rồi ) thì vẫn dùng bản Server cũ rích sv bác chay ngon thế bác tomatoes đã đóng góp đc bao nhiêu % sức lực hoàn thiện vào cái sv cũa bác dang chạy >_< đơn giãn thế thôi , Bây h em chĩ góp ý 1 câu thôi crack sv h là chuyện quá khứ rùi nếu ko có gì phát triễn nổi bật như 1 so sv mu lớn thỳ từ từ cũng đi vào lang quên thôi bác à

hoainiemclub
13-09-12, 09:56 PM
k chém hai đại ca nhịn nhau 1 câu đi. ai cũng prro chém thì bỏ gz thì gz toàn chém vs chém newbie die dần theo năm tháng. inso ủng hộ 2 bác ^^ k chém nhau nữa nhé. có j share nấy ae ủng hộ hết mình.:x:x

ai nói cậu newbie die dần theo năm tháng ;))...đối với mình thì ai mới chỉ biết cài mu và config vớ vỉn thì mình cũng xem như là newbie ( mình cũng k ngoại lệ )

tomatoes
14-09-12, 02:11 PM
Alex hắn vẩn chống chế,vấn để thật sự chả ai nói gì về crack hay ko crack,bán hay ko bán,vấn đề ở đây là quăng boom,1 thằng đến cái Port Main.exe còn ko biết change nữa mà vớ vẩn.
Hôm qua tôi lo unpack cái Safengine nên ko Online đc thì thấy Alex làm chuyện ruồi,nói share thì share đi còn bài đặt nổ này nọ,sao? ko dám share hả?
1 điều nhắn đến ku Cena,đừng vì 1 chút lợi ít mà Alex đem lại mà đánh mất tình cảm(nếu ko phải em làm thì bỏ qua cho anh),nếu là e làm thật thì nên suy nghĩ lại,với kiến thức của e dư sức phát triển lên đến đẳng cấp cao hơn,kiếm $ nhiều hơn.
WL em crack đc chỉ là 1 phần rất nhỏ,vì a lười Protect thui.
Trở lại vấn đề chính,mong Alex sẻ share ra như bạn hứa =)) và đừng có ghi rằng SV KT thương mại,nghe mắc cười quá,tôi ko hề thương mại SV này,chỉ 2 người quen nản nỉ tôi bán thui,thật lòng tôi cũng ko muốn bán,nhưng 1 trong 2 người này đã share ra thì chỉ cần bạn share thi tôi biết là ai,ủng hộ share hết mình,Bonus cho bạn đưa lính của bạn crack bản KT pack bằng Safengine nữa nhé,cái này trị giá hơn 100tr nè,PM Inbox tôi send cho :))

Mà sẵng đây hỏi luôn,Alex nhiêu tuổi rồi,dám ăn nói với anh Hà ngang ngữa vậy,dạo này trẻ con hổn láo thật.

Chuẩn bị có war nhau ! MOD vào can ngăn đi nào :-$
Chưa bao giờ tôi War lại Alex,vì sao?,Alex là 1 minh chứng cho cái chủ nghĩa phổ biến nhất hiện nay là "năng lực có hạn,lựu đạn có thừa"

TALovexm
14-09-12, 02:26 PM
Thấy war vào chém gió mạnh nào !

Tomatoes đang cầm GS KT ver 3.0.0.66 đấy .............

tomatoes
14-09-12, 02:28 PM
Thấy war vào chém gió mạnh nào !

Tomatoes đang cầm GS KT ver 3.0.0.66 đấy .............

keke,Safengine ko hổ danh là siêu packer,hàng của Nooby thì unpack bằng niềm tin,tuy nhiên tớ đã may mắn unpack đc 30%,waitting .... :))

TALovexm
14-09-12, 02:31 PM
keke,Safengine ko hổ danh là siêu packer,hàng của Nooby thì unpack bằng niềm tin,tuy nhiên tớ đã may mắn unpack đc 30%,waitting .... :))

Mình Join vào cái forum này từ tháng " May - 2006 - Post 663 " Tomatoes join từ tháng "Aug - 2006 - Post 660" ha ha, bá đạo trần gian

Buồn buồn spam tý kiếm bài viết

mua_vcoin
14-09-12, 02:32 PM
bác không phãi xoắn em ko thích phá bác thôi bác à :)) nhưng bác đừng tõ vẽ nguy hiễm nữa , em hok thích gây chuyện bác cữ lắm trò , hàng bác cung là loai crack đi bán lai thôi có gì đâu hay ho mà bác cứ khoe mẽ , đâu phãi bác viết ra SV bác làm dc người ta làm cũng đc đừng ngụy biện làm gì cho mệt em ko thích phá chen cơm cũa bác thôi :)) bác đừng gây sự người chiu lỗ vẫn là bác thôi

Để Cảm Nhận... Ở Đây Tôi Không Nói Giúp Hay Nghiêg Vê Ai.. Nhưg Bác Alex Sốg = Cát Xê.. Vuôg Nhé...

Đến Nỗi Bác Treo Stt Nhận Spam Y!h Để Kiếm Tiền.. Bác Khôg Biết Nhục Àg..Loại Như Bác Ýk, E Khih vL..

Còn Về Khoản Tự Cao Của Bác Thì Nó Bốc Mùi rồi.. e cũg Khôg muốn tả nữa... :)~>...

Cái Mầu Chữ Của Bác Nó Cũg Chỉ Tô Lên Sự Bẩn Tưởi Thôi.. Đến Newbie Cũg Hút Máu Thì Bác Còn Tha Cái Gì...

Em Cũg Chỉ Nói Đến Đây Thôi.. Vì Trên Cái GZ Này Bác Nổi Tiếng Nt ai Mà Không Biết Bác Ntn...

Đây là Em Nhận Sét Riêng - Nếu Có Vi Phạm Nội Quy Mod Cứ Cho Ra Đảo Nghỷ Mát Ạg.. :>~>

Bướg Đập Chết Luôn... [-X

TocDoSG
14-09-12, 02:46 PM
Trước mua 1 loạt Server 10.7.65 Custom Wing4 của bác To dùng ngon

Và sướng nhưng từ khi cái bọn hack dis nó ra thì E phải đóng hết lại.

Bác thương tình thì E vừa pm Yahoo bác Reply lại E nhờ chút với.

tuyentc
14-09-12, 05:35 PM
cho đặt hòn gạch nha. nói nhỏ chút. có ai biết điểm dừng không. nhịn 1 hoặc 2 câu chắc chết. dĩ hòa vi quý thui à. chứ cứ quăng đi ném lại thế này bao giờ cho xây đc cái nhà ^^ thui thì mỗi người ngừng đi 1 tẹo. ai vào việc nấy. kẻ hút máu người crack thế chẳng hay sao. lại đi ném nhau quá không à. kể ra kotex hút máu ko mạnh như alex đc :)) newbie không tha :)) bác tô thì chém xoắn ác quá không à :)) ~o)~o)~o)

provn87
15-09-12, 12:09 AM
Nhờ người khác crack thôi rồi bảo share lại cho mình đem bán thôi mà anh! em đang tập tành crack đây ^^:>

Mua cái server bác ! Bác hứa share cho cái antihack của try.vn ver2 mà em đợi mãi cũng không thấy share ! Buzz yahoo đủ kiểu :(

Bác pm yahoo em cái nhé :-s

YeuVo_ThuongCon
15-09-12, 01:41 PM
Mà sẵng đây hỏi luôn,Alex nhiêu tuổi rồi,dám ăn nói với anh Hà ngang ngữa vậy,dạo này trẻ con hổn láo thật.

Anh gà mà >> sao dám lên mặt với các Pro

Chưa nói đã bị ném gạch rồi nói chi em

=))

GIờ các Pro nhiều lắm cho nên run lắm

Mình gà chấp nhận thôi em.