PDA

View Full Version : [TLBB] Lỗi không chạy sever được

anhthientrum
09-09-12, 06:06 PM
Mình có rất nhiều thắc mắc muốn hỏi nhưng khi pm thì toàn là người vô tâm chẳng quan tâm giúp đỡ newbie gì >:P>:P
Sau đây mình muốn trình bày thắc mắc của mình
1/ Ping sever xong mình bật lên vào gõ lệnh vào thì nó load dữ liệu và cuối dòng thì ghi thành công mà chẳng hiện ra gì cả trong khi đó nó rất là lagg có thể nói như đứng màn hình luôn
2/ Trong sever 2g của bạn Hoàng Hà khi giải nén ra 10g có phải có client trong đó hay không hay phải đow client mình thích và bỏ vào chỗ nào để có thể kết nối được
Bạn nào tận tình giúp đỡ thì có thể để lại yahoo mình sẽ pm

ronglam
11-09-12, 01:02 AM
Mình có rất nhiều thắc mắc muốn hỏi nhưng khi pm thì toàn là người vô tâm chẳng quan tâm giúp đỡ newbie gì >:P>:P
1/ Ping sever xong mình bật lên vào gõ lệnh vào thì nó load dữ liệu và cuối dòng thì ghi thành công mà chẳng hiện ra gì cả trong khi đó nó rất là lagg có thể nói như đứng màn hình luôn
2/ Trong sever 2g của bạn Hoàng Hà khi giải nén ra 10g có phải có client trong đó hay không hay phải đow client mình thích và bỏ vào chỗ nào để có thể kết nối được

1 / mình có bị nhưng 1 lúc sau o:-)o:-) lại bt
2 / Server là server client sẽ k bao giờ chứa trong server .
3 / yahoo k thể để lại đc .

dodt.1306
11-09-12, 03:02 AM

bạn biết tại sao bạn pm...mà chẳng ai giúp ko......vì những câu hỏi của bạn.....hết sức đơn giản...có hết trên 4r...nên người ta ngại ko muốn chả lời....thế thui.....
Chịu khó tìm hiểu là ra hết vấn đề,,,,