PDA

View Full Version : [MU] Khi khởi động Sever đến chỗ titanjs thì bị đứng ???

virusbkhn
09-09-12, 08:56 AM
mình mới cài MU offline, vào forum tìm kiếm các bài hướng dẫn và làm theo thread này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mà bị lỗi như trên ai giúp mình với, trc khi run mình đã chọn run as admin rồi mà vẫn ko được (:|
có hình <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kennyhoang
09-09-12, 09:04 AM
Kiểm tra lại config hoặc pass SQL

hackluv
09-09-12, 09:07 AM
mình mới cài MU offline, vào forum tìm kiếm các bài hướng dẫn và làm theo thread này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mà bị lỗi như trên ai giúp mình với, trc khi run mình đã chọn run as admin rồi mà vẫn ko được (:|
có hình <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tự tạo shortcut ra ;)) xong rồi chạy

virusbkhn
09-09-12, 09:23 AM
mình lúc cài SQL để pass là 123456
tạo short cut là sao hả bạn , bạn nào giúp mình teamview 1 lát đựơc không (*)

hackluv
09-09-12, 09:33 AM
mình lúc cài SQL để pass là 123456
tạo short cut là sao hả bạn , bạn nào giúp mình teamview 1 lát đựơc không (*)

chuột phải create shortcut
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

virusbkhn
09-09-12, 09:41 AM
mình tạo r có làm sao đâu vẫn bị như vậy mà :| bạn team dùm mình nhé ;;)

kennyhoang
09-09-12, 10:01 AM
mình tạo r có làm sao đâu vẫn bị như vậy mà :| bạn team dùm mình nhé ;;)

Y!m kenys2bb qua team xem thử hjhj

chubelonton
09-09-12, 10:21 AM
uh,đúng đó chủ topic post bài nên để yahoo ai rãnh họ pm cho.vào xem là nhanh nhất chứ ngồi bấm bệnh mất thời gian